Prof. Lipumba awananga CHADEMA kukosa Umeya Kinondoni

Prof. Lipumba awananga CHADEMA kukosa Umeya Kinondoni

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Posts
8,269
Reaction score
25,310
Mwenyekiti wa CUF Prof. Ibrahim Lipumba ametoa ya moyoni kufuatia Chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) kushindwa katika uchaguzi wa Umeya wa Kinondoni.

Akizungumzia uchaguzi huo uliofanyika siku ya Jumapili ambapo Diwani wa CCM Benjamini Sitta alishinda, Prof Lipumba alisema CHADEMA wameshindwa kupata kiti hicho unatokana na ubinafsi mkubwa.

Alisema tokea awali alishauri mgombea wa umeya angetokana na chama cha CUF na sio CHADEMA.

“Kama sio ubinafsi na umangimeza wa rafiki zangu CHADEMA, upinzani tungeshinda hicho kiti” Lipumba.

Prof. Lipumba aliongeza kuwa kuwa CUF ndio chama pekee kinachokubalika kwa Kinondoni ndio maana hata mbunge wake ni wa CUF.

“Sasa hawa ndugu zangu wameleta ubinafsi mkubwa mpaka wameshindwa.”Alisisitiza Prof.Lipumba.


Chanzo: Hivi Sasa
 
Tangu amekuwa mwenye kiti wa cuf

Je cuf imepata wabunge wangapi hapo dsm tofauti na Frank Magoba?

Le profeseri mbwembwe nyingi eti nimejenga chama
 
Tangu amekuwa mwenye kiti wa cuf

Je cuf imepata wabunge wangapi hapo dsm tofauti na Frank Magoba?

Le profeseri mbwembwe nyingi eti nimejenga chama
hili swali la kijinga bado unalo tu!..utakua na autism si bure
 
Mwenyekiti wa CUF Prof. Ibrahim Lipumba ametoa ya moyoni kufuatia Chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) kushindwa katika uchaguzi wa Umeya wa Kinondoni.

Akizungumzia uchaguzi huo uliofanyika siku ya Jumapili ambapo Diwani wa CCM Benjamini Sitta alishinda, Prof Lipumba alisema CHADEMA wameshindwa kupata kiti hicho unatokana na ubinafsi mkubwa.

Alisema tokea awali alishauri mgombea wa umeya angetokana na chama cha CUF na sio CHADEMA.

“Kama sio ubinafsi na umangimeza wa rafiki zangu CHADEMA, upinzani tungeshinda hicho kiti” Lipumba.

Prof. Lipumba aliongeza kuwa kuwa CUF ndio chama pekee kinachokubalika kwa Kinondoni ndio maana hata mbunge wake ni wa CUF.

“Sasa hawa ndugu zangu wameleta ubinafsi mkubwa mpaka wameshindwa.”Alisisitiza Prof.Lipumba.


Chanzo: Hivi Sasa
Huyu Mzee Kajichokea hana DIRA.
 
Angekaa kimya maana hata hao madiwani hajui wamepatikanaje maana ye alikua rwanda kipindi hicho, halafu cha ajabu anakuja anataka apewe na ruzuku!
 
Bwana Yule Yupo ?
Kachuja Haraka Na Hakika Sijui Ni Mpinzani Wa Ccm Ama Ndiyo Ccm Yenyewe Ndani Kwa Ndani Haa Bwana Yule Aibu Yako!!!!
 
Mwenyekiti wa CUF Prof. Ibrahim Lipumba ametoa ya moyoni kufuatia Chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) kushindwa katika uchaguzi wa Umeya wa Kinondoni.

Akizungumzia uchaguzi huo uliofanyika siku ya Jumapili ambapo Diwani wa CCM Benjamini Sitta alishinda, Prof Lipumba alisema CHADEMA wameshindwa kupata kiti hicho unatokana na ubinafsi mkubwa.

Alisema tokea awali alishauri mgombea wa umeya angetokana na chama cha CUF na sio CHADEMA.

“Kama sio ubinafsi na umangimeza wa rafiki zangu CHADEMA, upinzani tungeshinda hicho kiti” Lipumba.

Prof. Lipumba aliongeza kuwa kuwa CUF ndio chama pekee kinachokubalika kwa Kinondoni ndio maana hata mbunge wake ni wa CUF.

“Sasa hawa ndugu zangu wameleta ubinafsi mkubwa mpaka wameshindwa.”Alisisitiza Prof.Lipumba.


Chanzo: Hivi Sasa

Hivi wakiita watu na lipumba ataitika?
 
Mwenyekiti wa CUF Prof. Ibrahim Lipumba ametoa ya moyoni kufuatia Chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) kushindwa katika uchaguzi wa Umeya wa Kinondoni.

Akizungumzia uchaguzi huo uliofanyika siku ya Jumapili ambapo Diwani wa CCM Benjamini Sitta alishinda, Prof Lipumba alisema CHADEMA wameshindwa kupata kiti hicho unatokana na ubinafsi mkubwa.

Alisema tokea awali alishauri mgombea wa umeya angetokana na chama cha CUF na sio CHADEMA.

“Kama sio ubinafsi na umangimeza wa rafiki zangu CHADEMA, upinzani tungeshinda hicho kiti” Lipumba.

Prof. Lipumba aliongeza kuwa kuwa CUF ndio chama pekee kinachokubalika kwa Kinondoni ndio maana hata mbunge wake ni wa CUF.

“Sasa hawa ndugu zangu wameleta ubinafsi mkubwa mpaka wameshindwa.”Alisisitiza Prof.Lipumba.


Chanzo: Hivi Sasa
Kama ni kweli ameongea hayo, basi kuna haja ya kumsaidia HARAKA huyu mzee, atakuwa ana tatizo kubwa kuliko watu wanavyoweza kufikiri. Kilichofanyika kwenye huo uchaguzi hakina uhusiano hata chembe na anachodaiwa kukizungumza!
 
Anahitaji kufikishwa mirembe haraka sana iwezekanavyo huyu kuwadi wa Magamba
 
naunga mkono mtazamo profesa...kuwa Chadema wamezidi ubinafsi ,ila hii si hoja ya kufanya washindwe...Pia namshauri profesa kwa sasa angeachana na siasa. siasa huwa na msimu...ni kama mpira
 
Angekaa kimya maana hata hao madiwani hajui wamepatikanaje maana ye alikua rwanda kipindi hicho, halafu cha ajabu anakuja anataka apewe na ruzuku!
Tueleze ww wamepatikanaje na pia tueleze kata tulizokosa tumekosaje.
Tambua kuwa tumezipata kwa sbb watu wanataka mabadiliko sio vinginevyo.
 
Na pia kuna habari kuwa aliyegombea kupitia chadema baadhi ya wanachadema hawakumtaka yupo mwingine hiyo kususa na kukimbilia mahakamani ni njia tu ya kutuzuga.
Pia baada ya kutokea mgawanyiko wapo ndani ya cdm wakapendkeza wamwachie wa cuf hapo ikawa ugomvi mwingine wa Tatu.
 
hili swali la kijinga bado unalo tu!..utakua na autism si bure
Ungejibu tuuuu au hujui mbunge pekeee aliyepatikana kwa miaka 20 ya profesa hapo dsm ni frank magoba pekee tena alikaa kwa miaka mitano tuuu nje ya hapo chaliiiiiiiii
 
Mpaka sasa mzee kaishiwa hoja hata aseme vp bado CUF watamtambua kama mwanachama kigeugeu wala cio mwenyekiti, huko kutoa mawazo hakutamsaidia kujisafisha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom