Prof. Kitila Mkumbo arejea rasmi CCM


mwanamwana

mwanamwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
561
Likes
1,088
Points
180
mwanamwana

mwanamwana

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
561 1,088 180
Siasa ni mchezo mchafu, Mkumbo sasa hivi yuko kwenye system, siku zote ukitaka kula vizuri lazima uwe kwenye system mazima.

Mama Anna Mghwira naye siku si nyingi atahamia CCM.
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
6,688
Likes
1,072
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
6,688 1,072 280
Hongera zake
 
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
12,000
Likes
14,237
Points
280
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
12,000 14,237 280
Kama karejea, kuanza kutangaza habari hizo kabla yake ni dalili ya kuhemea kumfanya mtaji wa kisiasa.
 
N

nyamnini

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
2,636
Likes
1,160
Points
280
N

nyamnini

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
2,636 1,160 280
Sidhani kama Zito alitambua kuwa amezungukwa na viongozi wa namna hii.

Mwenyekiti wa Chama na mgombea urais wa Chama, katibu wa Chama, na mshauri mkuu wa Chama.

Wawili Wamehama, mwingine yuko na nafasi ya kiserikali.
Hawa ndio ilikuwa nguzo kuu ACT na waasisi wake.

Sasa ni kama wamemtelekeza nadhani angejua hili bora hata angebaki CHADEMA.

Je hao waliobaki wamemuzunguka wako salama?
 
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,042
Likes
4,349
Points
280
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,042 4,349 280
Sheria za utumishi wa umma kwa nafasi yake zinasemaje?
Mkuu tuko kwenye usajili wa kuzubaisha na kubabaisha umma,yale maneno ya kuwashwawashwa ya Nyalandu baada ya kustaafu CCM na ubunge wake yalikuwa makali sana na tiba ya kuzindua umma,tunakoleza PR huku tukimfanyizia Lazaro ili wengine waufyate! !
 
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
1,833
Likes
3,491
Points
280
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
1,833 3,491 280
Nimecheka sana hakuna kitu kibaya kama kuamua kuweka akili zako mfukoni,

Naona ameamua kubeba kichwa chake kichwani kama mzigo juu ya mabega.

Le professeli kweli njaa ya kuanzia kichwani kuelekea tumboni ni mbaya sana, Njaa ingeanzia tumboni tungempa chakula.

Maprofesa wa kitanzania ni majanga kama majanga mengine. Ni muhimu kubadili huu mfumo wetu wa elimu, watu hawajawahi fanya jambo la maana wanasoma tu makaratasi na kuitwa maprofesa.

Shame On them
 
T

Tumbo Tambarare

Senior Member
Joined
May 10, 2017
Messages
187
Likes
136
Points
60
T

Tumbo Tambarare

Senior Member
Joined May 10, 2017
187 136 60
Acheni wivu wa kijinga.Uvivu tu..na ninyi ingieni darasani mpate hizo PhD kama ni rahisi. Kwani walio CDM ndiyo njaa haiwaumi?mnainanga CCM sababu ya njaa zenu na si vinginevyo. Hamna guts za kuendeleza nchi.Eti CCM haijafanya kitu kwa miaka 50 ya uhuru..!Ingekuwa haijafanya kitu leo ww ungekuwa ktk keyboard unapost uchafu dhidi ya Chama ambacho kimekutoa matongotongo?
 

Forum statistics

Threads 1,213,442
Members 462,124
Posts 28,477,586