Producer Bonga out Konde Gang

Babalulu

Member
Feb 18, 2020
8
45
Source ;wasafi tv and clouds fm Facebook and YouTube channel

Akitengeneza nyimbo kama
Niache ya Diamond platnumz
Utatulia ya lava lava
Na nyingine nyingi za harmonize

Sababu anasema ni maslahi
 

pancho boy

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
4,018
2,000
Aende tu huyu bonga maslahi hata kina nahreal wanazinguliwa sembuse huyo kima mmoja..

Kwanza huyu ndo kamtengenezea harmo hayo ma "hainstui " kushoto kulia sijui aah mara hii anatka maslahi makubwa namna hiyo? Kina s2kizzy wasemeje sasa?
 

winner100

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
326
250
Nimemuona kaitisha press conference .
Siku hizi bongo mtu akijisikia kuitisha press conference !!!!
Bonga ni nani aende zake huko
Anasema anaanza kuimba rasmi.
Watu na waandishi wa habari wamsapoti

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Top Bottom