Prince Muro lapata ajali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince Muro lapata ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmbangifingi, Mar 21, 2012.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Basi la Prince Muro T485BQV limepata ajali eneo la Senjele-Tunduma na kuua abiria mmoja na kujeruhi kadhaa! Basi hilo lililokuwa likitokea Dar kwenda Tunduma lilikuwa likijaribu kulipita/Overtake Lori ndipo liliacha njia na kupinduka. Chanzo kinadaiwa ni mwendo kasi! IMG-20120320-WA002[1].jpg IMG-20120320-WA003[1].jpg IMG-20120320-WA006[1].jpg
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha! Halafu sababu za ajali huwa ni zilezile kila kukicha! Hatujifunzi?
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu,,kusikia kwa kenge mpaka damu itoke masikioni!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    hakuna aliyekufa kweli?..
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ni princess muro na sio prince muro mkuu ni mabasi tokea muro investment
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Jamani jana si juzi tu nilisikia ajali nyingine ya basi la kampuni hii limepata ajali?
    Nadhani mmiliki ni member wa FREE MASON. na ndo muda wa kutoa sadaka
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa hivi mtaona ameingiza mengine matano na anabadili majina
     
  8. tigana

    tigana Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hivi kweli kila ajali ni mwendo kasi? sijui, kama kweli sisi tunaokuwa tumo ndani ya magari hayo ni wapumbavu kwanini huwa hatukemei mwendo kasi?
     
  9. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tatizo hata sisi abiria huwa tunashabikia mwendo kasi wa magari badala ya kuwakemea inasadikika mabus yanayoenda tunduma kama mwendo wako ni lele mama hupati abiria eti bus lazima liwe na mwendo mdundo ndo unapata abiria hii inachangia madereva kukimbiza mabus ilimradi la nyuma yake lisimpite.tubadilike abiria tuyachukie mabus yanayokimbia hii itafanya mabus kuwa na mwendo wa kawaida
     
  10. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Nakumbuka siku moja nilisema kuhusu magari haya hapa JF kabla hata hayajapata ajali, waungwana wakanichana sana wakaniambia kuwa nisiwe napanda basi hilo nipande ndege na nk, lakini hawakujuwa kuwa nilitoa thread ile kwa ajili ya kuwaonya pia Watanzania wenzangu, ona sasa.... haya mabasi ni mabovu sijui kwanini yanaruhusiwa kuendelea kufanya shuguli hizo..... ngoja yasababishe vilio ili tupande bendera nusu mlingoti, ndiyo tulivyo watanzania, hapo ndipo tutakapolia na kusaga meno.
     
Loading...