Preta Trans

Preta Trans

SAFARI NJEMA MY DEAR!

Ukifika utujuze!
Na hata ukirudi usiache kupitia kwenu kule Kericho na uwasalimu sana!

safari ya Kericho ni wiki ijayo....naenda kusurvey uwanja......karibu......

 
ndio maana naipenda JF....vichwa humu humu....sina haja tena ya kupasua kichwa kutafuta jina....
trip ya kwanza wewe ni bure kwenda unakotaka.....

Duh...ngoja nianze kutafta patna wa kuenjoy naye hiyo offer
 
preta niatafute nikuwekee mikono kichwani na kifuani kwa ajili ya baraka zangu kwenye biashara zako..nina mkono wa pesa(lokasa ya mbongo).
 
preta niatafute nikuwekee mikono kichwani na kifuani kwa ajili ya baraka zangu kwenye biashara zako..nina mkono wa pesa(lokasa ya mbongo).

ayaaaa.....wewe wewe.....mweee.....
 
ayaaaa.....wewe wewe.....mweee.....

mbona masharti yenyewe madogo tu,wale wanaotaka makalio ya kichina kuna jamaa mmoja mitaa ya posta anawapaka mwenyewe!!!na amewapaka wengi tu,mimi naweka mikono juu ya nguo...ahahahahahah
 
Dah!! Afadhali sasa nitakuwa napata lift asubuhi ya kwenda ofisini nikisema tu Preta dereva lazima anipeleke bure nitakuwa nailia mingo hii bajaji mida ya saa 12..:lol:..Preta nitakuwa nakulipa mwisho wa mwezi sawa eheee mama...
 
hahhhahah!....

ujasiriamali at work....!

pretair ngaipendaaa saaanaaaaa mshikiiiii....!

ulimsiiiimaaaa lakiiiniiii?

namaaatiiioooooooo!
 
hahhhahah!....

ujasiriamali at work....!

pretair ngaipendaaa saaanaaaaa mshikiiiii....!

ulimsiiiimaaaa lakiiiniiii?

namaaatiiioooooooo!

haiyaa......naomba uwe captain kwenye ndege yangu.....na niko serious....
 
Back
Top Bottom