Presidential Belivery Bureau Jobs

Mtokambali

Senior Member
Nov 1, 2010
197
195
Wadau napenda kuulizia kama kuna mwenye information za hizo nafasi ambazo zilitangazwa October hadi November. Ilionyesha kama walikuwa wanahitaji watu haraka....kwa anaejua kinachoendelea,je wameshatoa Shortlisted candidates?
 

nunu....

Member
Aug 23, 2012
7
0
Wana JF, naomba mnijuze kama PDB-PRESIDENT DELIVERY BUREAU wameita watu kwa intavyuu, ingawa zoezi hilo inaonekana linafanywa na deloitte.. tjulishane marafiki.
 

Mtokambali

Senior Member
Nov 1, 2010
197
195
Kuna mtu kanipa habari kwamba wale waliokuwa shortlisted wataanza kuitwa tarehe 6 Januari kwamba walipisha sikukuu zipite, sijui kweli?
 

monaco

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
2,187
2,000
Kuna mtu kanipa habari kwamba wale waliokuwa shortlisted wataanza kuitwa tarehe 6 Januari kwamba walipisha sikukuu zipite, sijui kweli?
Hawa shortlisted waliwatangaza? yaani hiyo list wanayo wao tu au tayari wahusika wanajijua?
 

MUSONI

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
824
1,000
ISIJE KUWA KAMA T P A WAMEPEANA NA HAWAKUWA NA SABABU YA KUSUMBUA WATU.
MKUU WA KAYA ANATAKIWA KUINGILia.....Walifanya...TPA, NHC,....NSSF, PPF AJIRA NI KIINI MACHO......
 

monaco

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
2,187
2,000
ISIJE KUWA KAMA T P A WAMEPEANA NA HAWAKUWA NA SABABU YA KUSUMBUA WATU.
MKUU WA KAYA ANATAKIWA KUINGILia.....Walifanya...TPA, NHC,....NSSF, PPF AJIRA NI KIINI MACHO......
Hii ya TPA Hata mimi iliniuma sana sana sana,TPA UNASHTUKIA TU ETI WAMESHACHAGUANA,NILIFIKIRI NI MIMI TU NDO NIMEONA HIYO KITU YA TPA.MBAYA SANA NA UTOVU WA NIDHAMU KUSUMBUA WATU.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom