President wa chuo cha Tumaini Iringa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

President wa chuo cha Tumaini Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nauchungu, May 17, 2011.

  1. n

    nauchungu New Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumamosi iliyopita Tumaini Iringa imepata rais mpya, nafurai kusikia ni mwanamapinduzi shaka yangu ni kama ni mwanamapinduzi wa ukweli.

    Wanaomfaham mtu huyu watusaidie asije akawa bepar au isije ikawa wale watu maarufu wanaovaa sare za kijani ndio wamemuweka.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    I think there is something missing with your thread, you should finish your homework buddy!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kwanza KARIBU SANA JAMVINI

    Pia,Wajanja walishaileta hii taarifa siku ileile ilipotokea, na tukawapa big-up!

    Aksante anyway!
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,112
    Likes Received: 2,933
    Trophy Points: 280
    go for a big one...
     
Loading...