President Kagame of Rwanda slams BBC

MasterGamaliel

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
547
500
Tatizo letu hatujijui kuwa sisi ni matokeo ya udongo wa nchini kwetu, kwa maana hiyo sisi ni chombo cha nchi, Kama sisi ni kifaa basi kati yetu kifaa kikiwa kinafanya vizuri Sana Basi tukitumie mpaka kinachakaa kwelikweli.
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,608
2,000
Huyo anaweza kusema na kufanya chochote anachotaka na hakuna wa kumfanya kitu, anaogopwa kama Myahudi, anajua mengi sana ndo maana anatisha Muzungu na anasikilizwa.
Kwa kifupi Kagame ni Myahudi mweusi, gusa unase.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom