Precision Air: Biashara ya hisa iliishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision Air: Biashara ya hisa iliishia wapi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by domokaya, Feb 2, 2012.

  1. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 3,142
    Likes Received: 1,266
    Trophy Points: 280
    Jamani hawa watu wa precision air ni matapeli au nini? Tangu wauze hisa na kusema watato vyet vya hisa zaidi yamiezi mitatu imepita vyeti hakuna wala hisa hazijaingia sokoni
     
  2. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,960
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Hivi hakukuwa na timeframe ya kukamilisha mambo hayo? Hata mimi nimeanza kuingiwa na hofu. Isije ikawa kama yale mabo ya manispaa ya Ilala na viwanja vya kinyerezi. Wamekusnya mkwanja halafu wakakimya!
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,410
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Kuweni na subira wakuu. Mimi bado nasubiri gawio la TOL mwaka wa kumi huu, na cheti ninacho !!!!!!!!!!!!!. Mambo kibongo bongo.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kifo cha wengi ni harusi, nimepumua baada ya kujua kwamba si mimi peke yangu niliyelizwa/nitakayelizwa.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Sitaweka neno hapo, maana mwenyewe ni muathirika!
     
Loading...