mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,440
- 138,231
Huo ndiyo ujanjaNdio maana sisi matajiri tukienda kulewa. Lazima tuite tax au tuwe na dereva ambaye hajakunywa
Ova
Huo ndiyo ujanjaNdio maana sisi matajiri tukienda kulewa. Lazima tuite tax au tuwe na dereva ambaye hajakunywa
Wpmbv kama hao wakitoka hapo ni kuwapiga fine au jela kwa kuharibuwameshatuharibia daraja la garama kabisa, kuweni makini kuendesha hayo magari. halafu maprado ya aina hii sijui yamerogerezewa ajali?l hii miprado ya zamani.
hapo hata kama ni traffick kesi, anatakiwa akipewa adhabu aamriwe na mahakama pia kutoa garama ya kurekebisha sehemu ya uharibifu kwenye daraja alioufanya. hatuwezi kuwa tunajenga daraja kila siku kwa uzembe wa wanywapombe.Wpmbv kama hao wakitoka hapo ni kuwapiga fine au jela kwa kuharibu
Miundombinu ya daraja hilo
Ova
Na asipotengeneza wampige mvua ya mwaka mmoja tuhapo hata kama ni traffick kesi, anatakiwa akipewa adhabu aamriwe na mahakama pia kutoa garama ya kurekebisha sehemu ya uharibifu kwenye daraja alioufanya. hatuwezi kuwa tunajenga daraja kila siku kwa uzembe wa wanywapombe.
we unayebisha ukweli wa ajali hiyo unaujua? Tueleze ili tusihukumu kwa akili zetu za kuona mbaliPolisi wanatakiwa wawe wanakaa kumbe zote za starehe kuanza piga fine madereva wote walevi mtu akianza endesha gari ametoka Club polisi wampime kiwango cha pombe