Power Breakfast Clouds FM hapa mmefeli

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
5,074
2,000
Habari za biashara bora muache anaesoma azisome tu maana sasa hivi mnavyomhoji hata haileti mtiririko wenye mantiki...pamoja na hayo mnaemhoji anasoma tu ili kutoa maelezo ya swali badala ya kuwa knowledgeable kuhusu hiyo issue, of which ni wajibu wa mchambuzi wa uchumi...

pamoja na hayo kwa hadhi yenu Clouds FM hamfai kukosa info muhimu kama taarifa za masoko kv ya nafaka,mifugo nk habari zenu za biashara ziko shallower kwa business people kuzi consume na hata mkulima au mfanyabiashara mdogo na wa kati....

Habari za biashara zinafaa zitoe taarifa ya soko na mwenendo wa soko likiwemo solo la hisa la taifa na sio malalamiko pekee ya wafanyabiashara daily.

Clouds jifunzeni kwenye media za Kenya hapo muone namna habari zao za biashara zilivyo descriptive.

Ushauri huwa unachukuliwa au kupotezewa,it's up to you.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,171
2,000
Clouds ni kwa ajili ya burudani, hayo mambo mengine ya kutumia akili hawawezi.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
5,074
2,000
bado kuna watu wanasikiliza redio tu ?
Tupo baadhi nikiwemo,kwangu redio ni muhimu sana kuliko hata gazeti...hapa nipo na BBC world news, kila asubuhi nasikiliza Power Breakfast,Saa Tatu Usiku nasikiliza BBC Have your say,jioni unusu nasikiliza BBC Swahili...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom