Poverty in USA

Venus Star

JF-Expert Member
Dec 6, 2018
5,204
2,000
Guys kumbe nchi iliyoendelea nayo ipo na maskini.

Nashindwa kuelewa.

Screenshot_20210401-224237.png

 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
57,642
2,000
Ha ha ha..... Inaonekana maskini wanakula na kushiba sana kuliko matajiri
Ma vyakula cheap ma burgers yananenepesha sana, matajiri wanakula mavitu organic halafu kwa vipimo.

Ukimuangalia Tim Cook, Bill Gates au Mark Zuckerberg kwa sie tuliozoea tajiri mtu mnene kama Peter Msechu, unaweza kufikiri hawa vidampa tu.

Kumbe ndio mabilionea wenyewe hao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom