Posts za walimu wapya

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,425
2,000
Nawakubali jinsi mnavyoonesha utashi na dhamira ya kweli yakuwafundisha wadogo zenu.Ushauri post zikichelewa anzisha pre-form 1, biology and mathematics coz ,baby care,nursery etc kama wewe teacher utatoka mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom