Post yangu ya 1,000 inaenda kwa WANAWAKE WOTE


Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
Siku ya Wanawake Duniani ni jumatatu 8/3/2010. Napenda kutoa wito kwa Jamii inapaswa kuondokana na na vitendo vya dhuluma na nyanyaso kwa wanawake na wasichana, vinavyodhoofisha afya zao na kuongeza umaskini, badala ya kuwawezesha na kuboresha maisha ya wanawake.

Idadi ya wanaume wanaokemea vitendo vya unyanyasi wa kijinsia inazidi kuongezeka kwa kubadili tabia, mila na desturi ambazo zimepitwa na wakati zinapaswa kukoma.

Serikali na vyombo vyake haina budi kusimama kidete kupinga dhuluma na nyanyaso dhidi ya wanawake, kwa kuweka sera nzuri za kiuchumi na kijamii kwa ajili ya maendeleo ya wanawake. Vyombo vya upashanaji habari havina budi kulinda na kuheshimu utu wa wanawake na kamwe wasiwageuze kuwa ni vichokoo vya matangazo yao ya biashara. Sheria ziwe wazi kwamba, nyanyaso la kijinsi kwa wanawake na wasichana ni kosa la jinai, wahusika wawajibishwe, ile sheria ya mahusiano ya kingono (Sexual Conduct Act of 1994) isiwe ni urembo -just another document.

Nakumbuka Hayati Baba Mtakatifu Yohane Paulo wa pili alisema hivi kuhusu utu wa mwanamke, "Mulieris Dignitatem" alisema kwamba, bado mfumo dume unaendelea kutawala na hivyo kuwafanya baadhi ya watu kushindwa kutambua kwamba watu wote, wameumbwa kwa sura na mfano wa Mungu.


NAWAPENDA NA KUWAHESHIMU WANAWAKE WOTE. na hii ndiyodeclaration yangu kuanzia leo.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Brigitta
Umeweka kwenye jukwaa la Nafasi za Kazi na Tenda (Job Vacancies + Tenders)! Hongera kufikisha posts 1000
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
Brigitta
Umeweka kwenye jukwaa la Nafasi za Kazi na Tenda (Job Vacancies + Tenders)! Hongera kufikisha posts 1000
oooh! nilikuwa sijaona, ngoja niondoe thanks mkuu
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,705
Likes
156
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,705 156 160
Jamani kweli tuendeleze kupiga vita unyanyasaji wa wanawake, pamoja kwamba idadi kubwa ya wanaume imeongezeka lakini unyanyasaji bado upo sana.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Twendelee kuwajali wanawake wote duniani maana bila wao sisi leo wanaume tusingekuwepo duniani fikiria ******** angeamua kukuflashi wewe leo hii ungekuwepo duniani? Hongereni akina mama kwa kazi nzito mnazifanya ikiwemo kulea familia.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
Congratulations on ur 1k post... and I am with you on fighting for women's rights ...
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Mfumo dume lazima utakomezwe.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Hongera kwa post!!

Haki sawa kwa wote!
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Mfumo dume ni NATURAL na hauwezi kutokomezwa! Mungu alimwambia Eva kwamba "tamaa yako itakuwa kwa mwanamume naye atakutawala!" Angalieni hata wanyama (simba, ng'ombe, nk) wanaishi kwa mfumo dume! Huo mfumo dume wa wanyama nao unatakiwa utokomezwe? Acheni kuota mchana kweupe! Mimi napinga unyanyasaji, lakini sio mfumo dume!
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
79
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 79 0
Sheria ziwe wazi kwamba, nyanyaso la kijinsi kwa wanawake na wasichana ni kosa la jinai, wahusika wawajibishwe, ile sheria ya mahusiano ya kingono (Sexual Conduct Act of 1994) isiwe ni urembo -just another document.



NAWAPENDA NA KUWAHESHIMU WANAWAKE WOTE. na hii ndiyodeclaration yangu kuanzia leo.
Hongera sana Mkuu na asante kwa dedication.
Nimeguswa na hapo kwenye red - hii ni ya nchi gani Mkuu, my recollection kama unaongelea Tanzania tunayo sheria moja tu kwenye eneo ulilotaja - Sexual Offences Special Provisions Act of 1998 al maarufu kama SOSPA.... hebu tupe somo kuhusu hii ya 1994 kama hutajali maana kuelemishana ndio moja ya sababu za kutembelea na kushiriki JF
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Hongera dada kwa posts 1000. lakini kumbuka Mwanzo 2:18 Mungu anasema si vyema mwanamume aendelee kuwa peke yake,nitamfanyia msaidizi
kwa hiyo mwanamke ni msaidizi wa mwanamume mfumo dume upo pale pale.

Mwanzo 2:22 Mungu alichukua ubavu kutoka kwa mwanamume kuwa mwnamke
Mwanzo 2:23 "huyu ni mfupa wa mifupa yangu na nyama ya nyama yangu,huyu ataitwa mwananke kwa sababu huyu alitolewa kwa mwanamume .
Kwa hiyo ukiangalia tangu enzi na enzi mwanamke ni msaidizi wa mwanamume.Hii haitabailika milele.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,334
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,334 280
Nimeipenda hii, sikuionaga Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,214,703
Members 462,830
Posts 28,520,560