Portable dvd prayer needed | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Portable dvd prayer needed

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gele vaheke, Jun 10, 2012.

  1. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini wana kijiji Kwa anae jua wanapo uza hizi dvd prayer anijuze iwe used au mpya na bei na nchi
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiingereza kigumu.
    Ngoja niwahi inglishi kozi
    OTIS
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    hivi DVD prayer ni kifaa gani .... au mimi nipo nyuma na technology?
     
  4. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    DVD prayer ziko msikitini na kanisani

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  5. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni tv ambayo ina muundo wa lap top ina uwezo wa kutumia cd. usb. Na kazarika asante kwa kutaka kujua zaidi u google
     
  6. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 308
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Zinapatikana K/koo, piga namba hii +255659142003. Ni mwenye duka linalouza vitu hivi.
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    wewe upo nyuma sana ya teknolojia....ni dvd inayosali kwa niaba yako.:laugh::laugh:
    jamaa kaongeza na kazarika,kwa zaidi google.
    Ha ha ha
    OTIS
     
  8. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aina mbaya wa kubwa ni portable dvd prayer
     
  9. k

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,478
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    aah wajameni amekosea spelling muelewesheni,nina uhakika mnajua alichokiuliza
     
  10. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nahisi kuna mkono wa mtu kwenye post hii hai wezekani ni kakosea mara nyingine haya na rudia portable dvd player
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    ha haa haaaa ..... Gele vaheke bana ..... mkono wa mtu tena ilhali umedesa
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,029
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Duh, naona watu mshakuwa computer now, herufi moja kukosewa ndo huelewi?
    Ok, jamaa anahitaji DVD Player, kwa yeyote mwenye nayo amsaidie. Hope LAT na OTIS mmeelewa now..!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi makitu kuna watu bado wananunua?
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mkuu technology imepiga hatua
    Hii dvd za maombi pia zipo
    OTIS
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,168
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    Teh teh tehhhhhhhhhh,tena zipo za uamusho kutoka pale marikiti unshafahamu yakhe?
     
  16. m

    marty JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama bado waitaji nicheki hewani zipo brand new na zina suport memory card,flash,,zina TV etc..0713388226
     
Loading...