Junior Rutashoborwa
JF-Expert Member
- Oct 13, 2019
- 228
- 210
Najua nimekukosea sana mpenzi. Nimeenda kinyume ya agano la uhusiano wetu. Naomba unisamehe!
Haikuwa nia yangu, ni mipango mibaya ya watu. Nahisi kuna madawa waliniwekea kwenye kinywaji changu. Nisamehe sana Linda.
Vannesa, popote ulipo naomba umwambie Linda kuwa nampenda sana. Najua atakusikiliza we kwa sababu anapenda sana unavyoimba shemeji yangu.
Nimemisi sana ushauri wako juu matumizi mazuri ya fedha. Nitapata wapi mwingine kama ww?
Nyumba yangu sasa imekuwa gereza bila uwepo wako. Nimejaribu kwenda Geneva kupunguza mawazo ila bado nakuwaza.
Njoo uone nimetimiza ahadi yako...njoo uone nimekununulia ua zuri la Rose.
Mama na kaka wamekukumbuka sana Linda.
Valentine bila wewe ni tarehe ni sawa na tarehe Tarehe 1/12.
Popote ulipo jua kuwa nakupenda myahudi wangu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Haikuwa nia yangu, ni mipango mibaya ya watu. Nahisi kuna madawa waliniwekea kwenye kinywaji changu. Nisamehe sana Linda.
Vannesa, popote ulipo naomba umwambie Linda kuwa nampenda sana. Najua atakusikiliza we kwa sababu anapenda sana unavyoimba shemeji yangu.
Nimemisi sana ushauri wako juu matumizi mazuri ya fedha. Nitapata wapi mwingine kama ww?
Nyumba yangu sasa imekuwa gereza bila uwepo wako. Nimejaribu kwenda Geneva kupunguza mawazo ila bado nakuwaza.
Njoo uone nimetimiza ahadi yako...njoo uone nimekununulia ua zuri la Rose.
Mama na kaka wamekukumbuka sana Linda.
Valentine bila wewe ni tarehe ni sawa na tarehe Tarehe 1/12.
Popote ulipo jua kuwa nakupenda myahudi wangu.
Sent using Jamii Forums mobile app