Pombe na tendo la ngono

Pombe na tendo la ngono

CHIBA One

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2018
Posts
558
Reaction score
2,102
Siku ya Jana nikiwa na Rafiki Yangu mmoja wa kike, tukipiga stori za hapa na pale, Baadae tukafikia kwenye swala la mapenzi, Akaniambia yeye na Jamaa ake Ili wagegedane vizuri na kwa raha ambazo sio za kawaida basi huwa wanachapa ulaji kwanza kabla ya Mgegedano!!

Huyu amekuwa mwanamke wa tatu kuongea jambo kama hili... Kwa uzoefu wako Pombe ina chachu gani katika kunogesha hilo tendo pendwa?

N. B wapiga puli mkutane ukumbi wa Nkurumah[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku ya Jana nikiwa na Rafiki Yangu mmoja wa kike, tukipiga stori za hapa na pale, Baadae tukafikia kwenye swala la mapenzi, Akaniambia yeye na Jamaa ake Ili wagegedane vizuri na kwa raha ambazo sio za kawaida basi huwa wanachapa ulaji kwanza kabla ya Mgegedano!!

Huyu amekuwa mwanamke wa tatu kuongea jambo kama hili... Kwa uzoefu wako Pombe ina chachu gani katika kunogesha hilo tendo pendwa?

N. B wapiga puli mkutane ukumbi wa Nkurumah[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Pombe haina nafasi yeyote ktk mapnz Bali ni KUTAKA KUCHANGAMKA tu...Mimi Nina GIRL wngu Fulani,,,siku akija kunitembelea lazima aje na WINE aina ya DOMPO na KONYAGI...nikishaona hivyo najuwa Leo SITOLALA...kwahyo ni hali Fulani ya kuchangamka tu mkuu,,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pombe haina nafasi yeyote ktk mapnz Bali ni KUTAKA KUCHANGAMKA tu...Mimi Nina GIRL wngu Fulani,,,siku akija kunitembelea lazima aje na WINE aina ya DOMPO na KONYAGI...nikishaona hivyo najuwa Leo SITOLALA...kwahyo ni hali Fulani ya kuchangamka tu mkuu,,,

Sent using Jamii Forums mobile app
Hicho ulichokitaja "KUCHANGAMKA" ndyo kinatafutwa kwenye pombe,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku ya Jana nikiwa na Rafiki Yangu mmoja wa kike, tukipiga stori za hapa na pale, Baadae tukafikia kwenye swala la mapenzi, Akaniambia yeye na Jamaa ake Ili wagegedane vizuri na kwa raha ambazo sio za kawaida basi huwa wanachapa ulaji kwanza kabla ya Mgegedano!!

Huyu amekuwa mwanamke wa tatu kuongea jambo kama hili... Kwa uzoefu wako Pombe ina chachu gani katika kunogesha hilo tendo pendwa?

N. B wapiga puli mkutane ukumbi wa Nkurumah[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
na ndiyo maana tunasemaga ogopa mwanamke anayependa kunywa mipombe,huyo ana asilimia kubwa sana kuliwa ,hata kama siyo mpenzi wako,maadamu ni mwanaume na uko naye karibu mzee una uhakika wa kuula mzigo...pombe nayo ni kikokotoo tu kama vingine
 
Pombe haina nafasi yeyote ktk mapnz Bali ni KUTAKA KUCHANGAMKA tu...Mimi Nina GIRL wngu Fulani,,,siku akija kunitembelea lazima aje na WINE aina ya DOMPO na KONYAGI...nikishaona hivyo najuwa Leo SITOLALA...kwahyo ni hali Fulani ya kuchangamka tu mkuu,,,

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah huyo demu wako wa hkweli ...yaani dombo anakuja nayo mwenyewe....mwana gonga show ya maana.
 
Ikishakunywa pombe unaona kila kitu unaweza hata kama huna nguvu za kiume.
 
Ata mm mwanamke mnywaji nampenda(sio mlevi)tena akianza kunywa mkiwa wawili ndio poa..mkiwa kwenye game anajiachia bila aibu..

Anashika dushe anakuliza "ninyonye?"[emoji41][emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom