Pombe inaweza kukuletea mke/mume bora?

Pombe inaweza kukuletea mke/mume bora?

jerrysonkiria

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Posts
2,226
Reaction score
2,901
Nikweli kua pombe inaweza kukupatia mke au mume bora?!,maana nilisikia kwa mtu mmoja anasema mlevi akiongea jambo linatoka moja kwa moja moyoni(hilo mi sijui maana situmii) ,nikipata mwanamke bar akiwa amelewa akanitamkia ananipenda atakuwa amemaanisha?
 
Mimi ni mnywaji lakini tafiti yako hii ni mpya..!embu subria wengine wajee!
 
wewe kuna shetani anakuzonga zonga..... kama hutumii achana na wanaotumia....utamu wa ngoma..........
 
uongo mtupu,huwez mpata ,mke ni mke, mume ni mume na pombe ni pombe
 
Inategemea na Mlevi gani maana kuna Mlevi na Mlevi Mbwa.
 
ha ha ha mnaweza mkawa mmependana kwel kwa akili za ulevi wenu ila swal pombe ikiisha mtapendana same way?
 
Back
Top Bottom