Pollytank ni tanki zuri? Naomba ushauri

Pollytank ni tanki zuri? Naomba ushauri

themagnificient

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Posts
1,065
Reaction score
3,844
Nahitaji kununua hili tank lita 4000

Mliowahi kutumia naimbeni ujuzi maana hela ngumu.

Maana simtank sokoni hamna sijui wamefilisika or what na kiboko pia yapoje
 
kiboko ni imara ongeza nyama mkuu
Kitenge ndio Mzee wa Minyama.

Mimi ushauri wangu ni huo, ila kama una majibu yako chaguo ni lako.

Labda ziada kama upo Dar nenda kanuñuwe pale ware house ya KAMAKA wapo Jirani na NMB Airport branch.

Faida za kununuwa pale kuna option za discount na uhakika wa kununuwa genuine tank na siyo fake product.
 
Kitenge ndio Mzee wa Minyama.

Mimi ushauri wangu ni huo, ila kama una majibu yako chaguo ni lako.

Labda ziada kama upo Dar nenda kanuñuwe pale ware house ya KAMAKA wapo Jirani na NMB Airport branch.

Faida za kununuwa pale kuna option za discount na uhakika wa kununuwa genuine tank na siyo fake product.
ndio wapi hapo
 
Back
Top Bottom