Poll:Unaridhika na Utendaji wa Serikali ya Magufuli?!

Poll:Unaridhika na Utendaji wa Serikali ya Magufuli?!

Hahahaha....Serikali haina hata miezi miwili watu wameanza kupiga kura ya tathmini juu utendaji wake....Guys get serious. Huyu Magufuli mbona anawatesa sana?
 
Hana jipya zaidi ya kuwauniza aliowakuta. Laana ya wananchi wanaoumia itamgharimu sana
 
Yyyyesss!
Sisi tuliochelewa kimaendeleo, tunahitaji kuwaiga wachina na labda zaidi ya wachina ktk kutekeleza mambo muhimu kwa ajili ya maendeleo ya taifa hili, uzuri Magu anatekeleza majukumu yake kwa kufuata sheria, wahanga wengi wa hatua zinazochukuliwa sasa na serikali ya Magu ni wale walifanya mambo yao kiholela tofauti na maadili ya taaluma zao, ama kwa raia wa kawaida ni wale waliofanya mambo kinyemela huku wakijua bila kufuata utaratibu, na wengine kwa ujinga wao tu.

Rais anaweza kuonekana anakiuka haki za binadamu lakini kimsingi makosa hayo yalifanywa na watangulizi wake kwa kuacha mambo kiholela, lazima turudi ktk misingi, kwa bahati mbaya maendeleo ktk sehemu nyingi ulimwenguni ktk nchi zilizochelewa yaligharimu raia wake hasa wa aina nilizozitaja hapo juu.

Kwa swala la bomoabomoa watanzania waishio mabondeni walishapewa taarifa miaka nenda rudi, lakini ndo kwanza waliendelea kujenga kwa mazoea yaleyale!
Hivi kipi bora, kuweka utaratibu wa kuwa na helkopta za kuokolea wakati wa mafiriko na kupoteza maisha ya watu
AU
kuwahamisha wakaishi salama maeneo salama? Nijuavyo hadi ss zoezi la bomoabomoa halijasababisha kifo kwa mtu yyte, lkn mafuriko yaliyotangulia yamegharimu maisha ya watanzania wengi.
Ila kwa kuwa wengine sie ni wapingaji wa kila kitu tupingeni tu, siasa uchwara zimechelewesha sana maendeleo ya nchi hii.
Taarifa ya habari Channel Ten nmeona Mbunge wa Kinondoni kuna kesi kuhusu mambo hayo, nilikuta ndo wanamalizia kwa kusema kuna maombi ambayo yameombwa ili wakati wa bomoa bomoa iwe ni kwa staha na iwe kweli maeneo ya wazi na hatarishi! Itatajwa kesho. Mwenye info zaidi anaweza kutujuza
 
Hakuna haja ya Poll kwa utendaji ya Magufuli. Mtapata aibu ya kushindwa tena na kumsingizia Moderator kuwa anampendelea Magu kama kawaida yenu!
 
Hapana!! Magufuli kashwindwa kabsa, sasa wamebakia na sanaa nying
 
No, ametulaghai elimu itakuwa bure kumbe michango ya chakula,mpishi,mlinzi iko palepale!
 
Hapanaaaaaaaaaaaaa Binafs bado nina imani na Lowasaa My President
 
Wakuu tunaelekea mwezi wa tatu toka serikali ya Magufuli ianze kazi.Zipo hatua kadhaa zimechukuliwa na zinaendelea kuchukuliwa katika kutekeleza ilani na ahadi zake.Je unaridhika na utendaji wake pamoja na hatuna anazochukua na yeye ama watendaji wake?PIGA KURA. OMBI:Mods tunaombe muweze mada katika mfumo wa Poll

Nop..!! Mengi ni maigizo kama kawaida ya wanasiasa kuwafanyia wananchi wasiojielewa.
Sema wananchi wengi hawajitambui ndomana ni rahisi kudanganywa. HIVI KWELI KWA MTU MAKINI UTAWEZAJE KUMPIMA NA KUMKUBALI MTU KWA KIPINDI CHA MWEZI 1 AU 3. KIPIMO NI KAZI ATAKAYOIFANYA NDANI
YA MIAKA 2 NA NUSU YA UTUMISHI WAKE.
Kwa wale waliosoma haya mambo wanaelewa kwamba hata kitabu kizuri unakifahamu baada ya kufika nusu ya kukisoma au hata kwa wale wanaotaka mifano halisi fundi mzuri anajulikana ktk kila nusu ya kazi zake. Huezi amini mambo mapemamapema hvi labda uwe kiazi.

Kama kweli ipo dhamira safi basi la kwanza atupatie 1. KATIBA MPYA (ya Warioba) 2. Baada ya kudili na Bandari adili na Madini, Gesi na Utalii maana huko nako kuna vichaka vya wakubwa na pia kunapatikana hela nyingi kulko hata ya ishu ndogondogo zinazokamatwa.

NOTE: Adili na Wahujumu uchumi wote na sio iwe timuatimua ya watu fulani wadogo tena wa upande fulani.
 
Taarifa ya habari Channel Ten nmeona Mbunge wa Kinondoni kuna kesi kuhusu mambo hayo, nilikuta ndo wanamalizia kwa kusema kuna maombi ambayo yameombwa ili wakati wa bomoa bomoa iwe ni kwa staha na iwe kweli maeneo ya wazi na hatarishi! Itatajwa kesho. Mwenye info zaidi anaweza kutujuza

Mi swali langu hapa ni kuwa kwanin waadhibiwe wananchi wakati serikali ilienda pale na kutia baraka za kuwapelekea huduma zote muhmu hadi kuwepo kwa serikali za mitaa n.k.

Hata kama ni kubomoa wangewaelewesha wananchi kwanza ikiwa sambamba na kutoa notice ya miez 3, ili watu wajipange ikiwa na kufungua kesi ikibidi
 
Hakuna kitu. Kwanza Avunje nyumba ya mch lwakatare na hotel ya mkulo morogoro
 
Nawauliza CCM...Makusanyo ya Kodi Disemba 2015 ni shilingi ngapi?

Rais alituambia tutapata 1.3 Trillions
 
Back
Top Bottom