Obama wa Bongo
JF-Expert Member
- May 10, 2012
- 5,448
- 4,985
Hapana siridhiki na utendaji wake! Ngoja niweke akiba ya maneno
Ripoti ya mwezi wa kumi na mbili hutolewa lini?Nawauliza CCM...Makusanyo ya Kodi Disemba 2015 ni shilingi ngapi?
Rais alituambia tutapata 1.3 Trillions
Ripoti ya mwezi wa kumi na mbili hutolewa lini?
Hujui serikali inavyofanya kazi...utajifunza tu.Mwisho wa Mwezi wa Kumi na mbili
typical case study of CCM ignorantsHujui serikali inavyofanya kazi...utajifunza tu.
85% Yes
Namkubali maana ameanza vizuri kwa kupambana na rushwa, rushwa ni mdudu mbaya sana kwa issue ya ECONOMIC DEVELOPMENT/MAENDELEO YA KIUCHUMI, maana tumebaki kusikia ECONOMIC GROWTH/UKUAJI WA UCHUMI ambavyo vimebaki kwa makaratasi tu!, akisimamia rasilimali zinazopatikana tutapata mabadiliko makubwa.
kwa kweli umeonyesha ujasiri wa hali ya juu! ujue mabadiliko haya ni gradual!, sidhani kama angeenda kuwateua Malaika, hawahawa watanyooka tu!Ati nini?
huku kuwateua mafisadi wa ESCROW ndio kupambana?
Duh!
Ungesema ndio ningekosa usingizi Leo.No,kuna double standard nyingi sana!
97% nalikubali tingatinga85% Yes
kwa kweli umeonyesha ujasiri wa hali ya juu! ujue mabadiliko haya ni gradual!, sidhani kama angeenda kuwateua Malaika, hawahawa watanyooka tu!
So unategemea Maswi na Muhongo wanyooke ?
Time will tell![/QUOTE
Huwa naamini kuwa binadamu hana mawazo mgando, watabadilika kulingana na mazingira!