Polisi yakiri kupiga mtu risasi maandamano ya CHADEMA

Polisi yakiri kupiga mtu risasi maandamano ya CHADEMA

Huyo Mambosasa hatoshi hata kidogo kuwa nafasi aliyonayo,hana weledi wala utashi.Hakuna sababu ya kutawanya watu kwa kutumia risasi za moto,ikiwa una mabomu ya moshi,machozi,risasi za baridi ,magari ya maji washa,.Hii inadhihirisha Mambo sasa anafurahia mauaji natamani ingekuwa Democratic state nimuone mahakamani yeye na huyo muliro
 
Mbowe kila siku anapenda kusababisha mauaji wa watu kwa maandamano yasiyo na tija


Mkuu sometimes uwe honest!

Alieua mtu ni government agent!Mbowe hajaua,alieua ni serikali,thats the bottomline!

Kuna humane way ya kutawanya watu ambayo inakubalika kimataifa,serikali imeshindwa ikaamua kuua!

Ethiopia waliua the same,sasa hivi serikali imelaziishwa itoke madarakani.What special with Magufuli asitolewe na wenye dunia yao?
 
SAMAHANI WATAALAMU WA RISAS

HV RISAS YA MOTO IKIPGWA HEWAN INAMPATAJE MTU ALIYE KWENYE DALADALA? AU TANZANIA KUNA MAGARI YA ANGAN?
 
Wataalamu mliosoma sijui MOTION, mara PROJECTILE na zifananazo, naomba kuuliza;

Kuna uwezekano RISASI iliyopigwa kuelekezwa juu ikafikia velocity yake ya mwisho kisha ikarudi na kuua/piercing human body???

Natanguliza shukrani zangu za dhati!
Umeambiwa risasi ya hewani siyo ya juu? Au hukusoma vizuri habari?
 
Magufuli haelewi kuwa damu ya huyu mtoto aliyeuawa na polisi wa chama chake yaweza kuwa na nguvu kuliko yeye, hao polisi na majeshi yake yote

acha ndoto, nyie ndio mnaongeleaga humu tu, field hampo!!!!!

ni msiba, imetoka, ila polisi anatakiwa kufukuzwa kazi, na familia kufidiwa

sio sahihi kabisa kurusha risasi kwa raia ambao hawana silaha
 
Dar es Salaam.
Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amekiri mtu mmoja kupigwa risasi na polisi wakati wakiwatawanya wafuasi wa Chadema walioandama jana Februari 16, 2018.
....
Taarifa za kifo cha mwanafunzi huyo zilianza kusambaa tangu Ijumaa jioni katika mitandao ya kijamii sambamba na kuwekwa picha yake huku ikieleza kuwa amepigwa risasi wakati akiteremka katika basi.
...

Mwananchi
shughuli za msiba na mazishi ya huyu mwanafunzi yanafanyikia wapi? pole kwa wazazi, ndugu na jamaa zake! pole kwa TZ!
 
Leo nimetoa waraka kwa familia yangu yote , kama kuna MTU anajijua ni CCM nimempa Masaa 49 aje atubu mbele yangu kinyume na hapo nisimjue na yeye asinijue...



Kumbuka Mimi sina chama na sio mwanachama wa chama chochote ni Heri niwe na ndugu mchawi,shetani,ibilisi, jini mkata kamba au pepo la kuzimu kuliko kuwa na ndugu kutoka chama kinachodharau watanzania wengine wanaotekeleza haki zao kikatiba.


Kulikuwa na haja gani kuwanyina watu viapo vyao na baada ya vifo mkawapa hivyo viapo ( this is insanity)...



Na nimewaambia hata nikifa sitaki ndugu yangu,rafiki au jirani CCM asisogelee eneo la tukio. Na Mimi hivyo hivyo kuanzia Leo mpaka kifo changu Niko radhi kabisa nimsaidie Ibilisi wa mguu mmoja kuliko mwanaCCM iwe duniani au mbinguni.

Misiba ,harusi, birthday au magonjwa na majanga sitaki nisaidiwe na CCM yoyote na mini sitamsaidia mwanaCCM yoyote. Na kuanzia Leo sitatoa msaada bila kukuuliza chama chako.



Enough is Enough
 
Risasi ya hewani itapigaje kifuani mwa binadamu ndani ya daladala? Au risasi ya hewani ni kwa kuwa inapita kwenye hewa kabla ya kufikia target?
Tatizo sio Mambosasa,bali bosi na hataki kutubu
Labda siku hizi kuna technology ya kisasa daladala zinapaa angani..hongera kamanda!
 
Hoja nyepesi kivipi?
Jiulize mwenyewe, wafuasi wa u dictator mnachokisapoti ni nini?! Binti huyu kauwawa kwa mzuka tu bila sababu!!
Kwanini usijiulize ni kwa nini huyo DED alikuwa anakatalia hivyo viapo??!

Mtego mmetega wenyewe na mmenasa wenyewe poleni [emoji107]
 
Dar es Salaam.
Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amekiri mtu mmoja kupigwa risasi na polisi wakati wakiwatawanya wafuasi wa Chadema walioandama jana Februari 16, 2018.

Wafuasi hao wa Chadema wakiongozwa na mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe waliandamana kuelekea ofisi ya msimamizi wa uchaguzi Jimbo la Kinondoni, Aron Kagurumjuli kudai viapo vya mawakala wa chama hicho.

Maandamano hayo yalianzia viwanja vya Buibui Mwananyamala ulikokuwa ukifanyika mkutano wa kampeni wa Chadema na yalipofika eneo la Mkwajuni wafuasi hao walitawanywa na polisi, huku mtu mmoja aliyekuwa kwenye basi la daladala akidaiwa kupigwa risasi na kufariki dunia.

Akizungumza na MCL Digital, Februari 17 leo Jumamosi, Mambosasa amesema “Walizuia mwendo kasi, wakaanza kupiga mawe kwa hiyo kati ya risasi za hewani zilizopigwa kuwatawanya kuna iliyompata (mtu).”

Ufafanuzi huo wa Mambosasa licha ya kutoweka wazi kama mtu huyo amefariki dunia ama la, umekuja huku ikidaiwa kuwa aliyepigwa risasi na kupoteza maisha ni mwanafunzi wa elimu ya juu.

Taarifa za kifo cha mwanafunzi huyo zilianza kusambaa tangu Ijumaa jioni katika mitandao ya kijamii sambamba na kuwekwa picha yake huku ikieleza kuwa amepigwa risasi wakati akiteremka katika basi.

Mambosasa alipoulizwa kama mtu huyo ni mwanafunzi wa elimu ya juu amesema, “Haijathibitishwa hiyo, nipo kwenye pilika za uchaguzi, nadhani nitajibu hilo nitakaporejea ofisini na kupata taarifa.”

Uchaguzi wa majimbo ya Kinondoni na Siha unaendelea leo Jumamosi na Mwananchi litakuwa linakuletea kila kinachoendelea.

Mwananchi
Risasi iyopigwa hewani ikampatavmtu ardhini.Kadiri Sikh zinavyoenda teknologia ya kupiga risasi inakuwa kwa kasi.waweza lenga juu ikashoot chini asante.
 
Jeshi la polisi acheni kutumia risasi za moto kwa raia mbona mkipelekwa ughaibuni kwenye vita mnarudisha majeneza? Kwanini msiende Taliban, Syria, Congo mkasaidie kulinda amani ooh my God help police knowledge and skills
 
Back
Top Bottom