Polisi yakiri kupiga mtu risasi maandamano ya CHADEMA

Polisi yakiri kupiga mtu risasi maandamano ya CHADEMA

Hii damu ya watu inayomwagika itawapa laana wauaji katika maisha yao yote.

Imekuwa vyema Kamanda Mambosasa amekiri kuwa askari wake ameua.

Ni wajibu wa aliyemteua kumtumbua Kamanda huyo na kama hatafanya hivyo tutaamini kuwa amri ya upigaji ovyo wa risasi hizo ulitoka kwake Mkuu wa nchi
 
Mbona jibu jepesi sana kamanda ametoa!??? Amepigwa na risasi zilizokuwa zinapigwa hewani!?????
Huyo aliepigwa risasi nae alikuwa hewani!??
Hewa inaanzia wapi ili uwe hewani !? [emoji15]
 
Wataalamu mliosoma sijui MOTION, mara PROJECTILE na zifananazo, naomba kuuliza;

Kuna uwezekano RISASI iliyopigwa kuelekezwa juu ikafikia velocity yake ya mwisho kisha ikarudi na kuua/piercing human body???

Natanguliza shukrani zangu za dhati!
Hiyo sio Risasi itakua Kombora
 
Magufuli haelewi kuwa damu ya huyu mtoto aliyeuawa na polisi wa chama chake yaweza kuwa na nguvu kuliko yeye, hao polisi na majeshi yake yote
.....yaweza ! Ila bado haijawa !
 
Ndoo maana na walaani CCM wote natamani wafe hata leo hii hasa kiongozi wao kwa huo unyama wanaofanyia webzao
 
Mbowe kila siku anapenda kusababisha mauaji wa watu kwa maandamano yasiyo na tija
Kaka wakati mwingine ushabiki kwenye mambo serious ambayo yanahusisha damu ya watu tumia hekima zaidi. Unaweza kubeza kama ulivyofanya lakini haitaondoa ukweli wa chanzo cha tatizo hili. Kwa muda mrefu kumekuwa na malalamiko kuhusu hizo hati na kwa makusudi hazikutolewa. Unawalaumu vipi kwa hatua walizochukua?
 
Jibu lake no jepesi sana na hajaelezea ilikuwaje mpaka kupigwa risasi je alikuwa mpita njia au ktk maandamano.
 
Hii ni kejeli kwa marehemu..........ina maana maremu alikuwa anapaa...yani alijigeuza kunguru, risasi ilipompata ndiyo akarudi kuwa mtu????

Please mambosasa???.....muwe na utu japo kidogo
 
Ni vizuri tujulishwe alipopigwa risasi maana kwenye bonde la Mkwajuni hakuna kituo cha daladala.
 
Mbowe kila siku anapenda kusababisha mauaji wa watu kwa maandamano yasiyo na tija

KUNA SEHEMU KATAJWA MBOWE FAMILIA IMEPOTEZA BINTI YAO UNALETA POROJO ZAKO ZA LUMUMBA KWENYE MAMBO KAMA HAYA YULE BINTI HAKUWEPO KWENYE MAANDAMANO ALIKUWA KWENYE BASI RISASI IMEMPATA AKIWA KWENYE BASI
 
Mbona jibu jepesi sana kamanda ametoa!??? Amepigwa na risasi zilizokuwa zinapigwa hewani!?????
Huyo aliepigwa risasi nae alikuwa hewani!??
Na mimi nimeshangazwa sana na hilo jibu.

Ina maana risasi za hewani huwa zinarudi chini kama jiwe!!

Mambosasa asitufanye wajinga, kitendo cha kukiri kosa limekuwa jambo gumu huku roho ya mtu ishatoweka
 
Back
Top Bottom