Polisi yakiri kupiga mtu risasi maandamano ya CHADEMA

Polisi yakiri kupiga mtu risasi maandamano ya CHADEMA

Wataalamu mliosoma sijui MOTION, mara PROJECTILE na zifananazo, naomba kuuliza;

Kuna uwezekano RISASI iliyopigwa kuelekezwa juu ikafikia velocity yake ya mwisho kisha ikarudi na kuua/piercing human body???

Natanguliza shukrani zangu za dhati!
Inaweza kuu lakini sio mtu alie ndani ya daladala.labda uwe blank range(bila kizuizi katika uwazi)
 
Mbona jibu jepesi sana kamanda ametoa!??? Amepigwa na risasi zilizokuwa zinapigwa hewani!?????
Huyo aliepigwa risasi nae alikuwa hewani!??
Itakua Marehemu alijigeuza Shoro-Bwenzi akawa anapaa hewani ndio akakutana na risasi
 
Mbowe kila siku anapenda kusababisha mauaji wa watu kwa maandamano yasiyo na tija
Katika binadamu ambao wanadharaulika na kujidhalilisha hapa nchini basi nawe umo .ulaaniwe wewe waliokuzaa na utakao wazaa wote mlaniwe shetani punguani mkubwa kabisa na yeyote mwenye akili za kipunguani kama za kwako japo wengine twambiwa wana ma PhD lakini haijalishi.
Upunguani upo hapa ... kamanda amekiri kuua mtu tena aliyekuwa kwenye daladala. Hajamtaja mbowe ... wewe kwakuwa umejingishwa unasema mbowe anapenda kusababisha maandamano yasiyo na tija ... tukikuuliza maandamano yenye tija tanzania ni yepi hutakiwa na la kujibu zaidi ya kuita watu majina mabaya
Narudia tena ulaniwe wewe na kizazi chako haini mkubwa kabisa wewe.
 
Nchi inanuka harufu ya damu, ole wa Magufuri na chama chake, damu isiyokuwa na hatia ni sawa na ile ya Habili iliyopelekea laana kwa Kaini na laana juu ya nchi
 
Usilete vurugu unataka wauwe wanafunzi wengine? Hawa jamaa akili zao za kijani kama wewe unaona huyo mwanafunzi hakuhusu usitume wengine nao siyo ndugu yao. Wananchi woote bila kujali shule nendeni mkaulize. Halafu siyo UDSM ni NIT.
 
haya unayoandika umeyashuudia au kuna mtu aliye shuudia kayasema? mnaamini uzushi wa watu waliopoteza dira kataa kuwa nymbuu.
Siku akiuawa ndugu yako uje useme ni uzushi pia! Akili kama hizi ni ngumu sana kuleta tija katika nchi hii! Mwananchi wamefanya mahojiano Mambo sasa, amekiri kupata habari za mtu kupigwa risasi na kuuawa halafu wewe unasema ni uzushi! Angekufa ndugu yako ungekuwa na nguvu za kusema hivyo!?! RUBBISH
 
Mbowe kila siku anapenda kusababisha mauaji wa watu kwa maandamano yasiyo na tija
Haya majibu yananifikirisha sana but nahisi si mtanzania na umetumwa kuja kuliangamiza taifa

Nina amini wewe ni mfuasi mzuri sana wa CCM coz nimekufuatilia kwa muda mrefu sana na upo hapo kulinda kitu flan

Mungu tetea taifa hili majibu ya hawa wafuasi ya CCM wanaashiria wamejipanga kuliangamiza hili taifa tenda miujiza sasa
 
Hii nchi hii sasa tulipofikia inatisha sana,kama watanzania tuitishe maandamano nchi nzima kupinga nguvu kubwa za ukandamizaji wa watanzania unaofanywa na serkali hii,ndio kila mtu mwenye akili timamu hafurahii huu ujinga unaoendelea sasa Tanzania
 
Magufuli haelewi kuwa damu ya huyu mtoto aliyeuawa na polisi wa chama chake yaweza kuwa na nguvu kuliko yeye, hao polisi na majeshi yake yote...pumbavu!
Tanzania damu ya mwananchi haina thamani yeyeto, ni ya kumwagwa barabarani na kukanyagwa na wapita njia.
 
Back
Top Bottom