POLISI wavamia,WAPORA...


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Katika hali isiyo ya kawaida, Askari wa Polisi wa Doria wa Wilaya ya Kibaha walivamia, kukamata, kupiga na kupora watu pesa zao.Tukio hilo limetokea katika Mtaa wa Visiga-Madafu Kibaha, Pwani majira ya saa tatu usiku karibu na Baa moja iliyopo sehemu hiyo.Watu wakiwa wanaendelea na harakati zao za kimaisha, ghafla liliingia gari la Polisi na kushusha askari sita. Askari hao,bila kuchelewa waliaanza kukamata watu ovyo kuwapiga na kuwasweka garini mwao.

Waliokamatwa walipigwa vibao na ngumi garini huku wakisachiwa pesa na kuchukuliwa zote walizokuwa nazo.Gari lilitembea kidogo kuelekea Mailimoja kisha kuwashusha watu hao wakiwa na maumiu ya mwili na ya kiuchumi. Askari hao waliahidi kurudi tena siku nyingine.Je,hii ni halali?

Chanzo: Mimi nilikuwepo hapo. Nilikamatwa lakini Askari wakanywea baada ya kuwaonesha kitambulisho wakaniachia haraka.
 
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
3,233
Points
2,000
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
3,233 2,000
nyie mlishaambiwa mwisho wa kukaa bar ni saa tano na ikifika saa tano bar zifungwe. hata hivyo waliwahurumia mungepelekwa mahakamani kwa kosa la uzululaji. nyie ndo mnafanya kazi ya polisi kuwa ngumu. wenzinu wapo doria nyia mwawapigia kelele.
Wangesema kuna majambazi yenye siraha yamekimbia na kujichanganya kwenu si sasa hivi mungekuwa mnasaidia jeshi la polisi?. wana roho nzuri kama kweli waliwaachia bila masharti.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Polisi wa tz kwa ukwapuaji utadhani mgambo wa jiji. Zile program za polisi rafiki ziliishia wapi?
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,358
Points
1,500
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,358 1,500
nyie mlishaambiwa mwisho wa kukaa bar ni saa tano na ikifika saa tano bar zifungwe. hata hivyo waliwahurumia mungepelekwa mahakamani kwa kosa la uzululaji. nyie ndo mnafanya kazi ya polisi kuwa ngumu. wenzinu wapo doria nyia mwawapigia kelele.
Wangesema kuna majambazi yenye siraha yamekimbia na kujichanganya kwenu si sasa hivi mungekuwa mnasaidia jeshi la polisi?. wana roho nzuri kama kweli waliwaachia bila masharti.
mbona threaad inasema saa tatu?
 
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
3,233
Points
2,000
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
3,233 2,000
mbona threaad inasema saa tatu?
ingekuwa wana nia ya kukwapua wasingeenda na gari na namba zao za uniform wangeficha kwa makoti. kama vipi wangepeleka report na gari iliyo husika kituoni. sababu kukwapua sio kazi ya polisi bali wachache watovu wa nidhamu ndo wanafanya hivyo. mi nmesema saa tano sababu hizi ni habari za kuambiwa na neno la mtu mmoja ni tamu. akisutwa ndo anabainika.
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
983
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
983 0
ingekuwa wana nia ya kukwapua wasingeenda na gari na namba zao za uniform wangeficha kwa makoti. kama vipi wangepeleka report na gari iliyo husika kituoni. sababu kukwapua sio kazi ya polisi bali wachache watovu wa nidhamu ndo wanafanya hivyo. mi nmesema saa tano sababu hizi ni habari za kuambiwa na neno la mtu mmoja ni tamu. akisutwa ndo anabainika.
hujui unachokisema wewe....tembelea uswahilini utayaona mengi mkuu....
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
nyie mlishaambiwa mwisho wa kukaa bar ni saa tano na ikifika saa tano bar zifungwe. hata hivyo waliwahurumia mungepelekwa mahakamani kwa kosa la uzululaji. nyie ndo mnafanya kazi ya polisi kuwa ngumu. wenzinu wapo doria nyia mwawapigia kelele.
Wangesema kuna majambazi yenye siraha yamekimbia na kujichanganya kwenu si sasa hivi mungekuwa mnasaidia jeshi la polisi?. wana roho nzuri kama kweli waliwaachia bila masharti.
lazima na wewe utakuwa ni mmojapo kati ya hao polisi walio shambulia raia
 
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
215
Points
0
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
215 0
Hao Polisi siku wakosee wavamie bar za pale kwa mathias wanapojipumzisha wale vijana wa nyumbu.
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,506
Points
1,225
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,506 1,225
:becky::becky::becky::becky:
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,513
Points
1,195
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,513 1,195
nyie mlishaambiwa mwisho wa kukaa bar ni saa tano na ikifika saa tano bar zifungwe. hata hivyo waliwahurumia mungepelekwa mahakamani kwa kosa la uzululaji. nyie ndo mnafanya kazi ya polisi kuwa ngumu. wenzinu wapo doria nyia mwawapigia kelele.
Wangesema kuna majambazi yenye siraha yamekimbia na kujichanganya kwenu si sasa hivi mungekuwa mnasaidia jeshi la polisi?. wana roho nzuri kama kweli waliwaachia bila masharti.
Amesema majira ya saa tatu mkuu !
 
cedrickngowi

cedrickngowi

Senior Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
148
Points
0
cedrickngowi

cedrickngowi

Senior Member
Joined Jun 9, 2012
148 0
Kawaida yao.Walikuwa wanatafuta waliohusika na kifo cha kamanda Bhalo.Au la mngeunganishwa na kesi ya wizi bandarini.Get used to that.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
nyie mlishaambiwa mwisho wa kukaa bar ni saa tano na ikifika saa tano bar zifungwe. hata hivyo waliwahurumia mungepelekwa mahakamani kwa kosa la uzululaji. nyie ndo mnafanya kazi ya polisi kuwa ngumu. wenzinu wapo doria nyia mwawapigia kelele.
Wangesema kuna majambazi yenye siraha yamekimbia na kujichanganya kwenu si sasa hivi mungekuwa mnasaidia jeshi la polisi?. wana roho nzuri kama kweli waliwaachia bila masharti.
Amakweli kumbe na dubu unasapport ujinga??
Hao police walikua wanatafuta pesa ya kula na huyo jamaa alipona kwa7bu alikua yuko na kitambulisho chake,
hii ni kawaida sana kwa police kufanya mambo kama hayo ifikapo miezi hii mpaka mwaka mpya coz wanaona ndo njia yakupata hela kirahisi.

Hii ndio ilifanya hata yuule jambazi aliyefungwa kifungo cha miaka 15 jela mwaka 2010 akutwe tena akiwa uraiani huku akiwa ameshafanya matukia mengi.
Chanzo ninaamini ni rushwa tu hamna kingine.
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,504
Points
1,500
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,504 1,500
Askari sita, mlishndwa kuwashughulikia? kweli Watanzania bado tupo kwenye usingizi wapono. Askari majambazi wanaiba mnawaangalia kwanini mlishindwa kuwashughulikia?
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,181
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,181 2,000
ingekuwa wana nia ya kukwapua wasingeenda na gari na namba zao za uniform wangeficha kwa makoti. kama vipi wangepeleka report na gari iliyo husika kituoni. sababu kukwapua sio kazi ya polisi bali wachache watovu wa nidhamu ndo wanafanya hivyo. mi nmesema saa tano sababu hizi ni habari za kuambiwa na neno la mtu mmoja ni tamu. akisutwa ndo anabainika.
Wale Askari Polisi walioongozwa na Zombe kwenda kuwaua wale wafanya biashara ya madini walivaa uniform na magari yalikuwa na namba na wakawapeleka kabisa kituoni na baadae kuwatoa na kwenda kuwaua mcituni huko.. Mkuu huo ciyo utetezi hata kidogo.. Ukweli Polisi wengi wamegeuka wezi na majambazi.. Unapocikia Polisi wamepambana na Majambazi na kuwaua watano bila ya wao askari kujeruhiwa au gari zao kuvunjwa hata kioo unaamini ni kweli..? Vituo vingi vidogo vya Polisi vimekuwa ni miradi.. Wanakamatwa watu mitaani (tena ciku hizi wanakamatwa na hawa "ulinzi shirikishi") na kupelekwa vituo hivyo vidogo.. Kutoka ni mpaka watoe hela wao au ndugu zao.. Nimeona hii kwa macho yangu so i know.. Na kwa vile hakuna hatua zozote zinachokuliwa dhidi ya Askari Polisi hao.. Wananchi wengi tumeshajenga dhana kwamba Polisi karibia wote ni waovu.. Tofauti yao ni kwa viwango..
 
Rashdind

Rashdind

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
200
Points
225
Rashdind

Rashdind

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
200 225
nyie mlishaambiwa mwisho wa kukaa bar ni saa tano na ikifika saa tano bar zifungwe. hata hivyo waliwahurumia mungepelekwa mahakamani kwa kosa la uzululaji. nyie ndo mnafanya kazi ya polisi kuwa ngumu. wenzinu wapo doria nyia mwawapigia kelele.
Wangesema kuna majambazi yenye siraha yamekimbia na kujichanganya kwenu si sasa hivi mungekuwa mnasaidia jeshi la polisi?. wana roho nzuri kama kweli waliwaachia bila masharti.
na wasiwasi na wewe utakua ni mmoja wao na hao polisi waliofanya tukio hilo la ujambazi we mtu kakwambia ilkua saa tatu usiku ila we mwenzetu hata hatukuelewi unasema nin hapo.
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 1,250
Ukickia mfumo wa nhi hii nimbovu ucfikiri eti ni viongozi2 hapana mpaka hao vibenga, hasa polis ndio hamnazo kabisaaa
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top