Polisi waua tena


oba

oba

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
307
Likes
8
Points
35
oba

oba

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
307 8 35
Kama kawaida, vyombo vya dola vikiongozwa na polisi huko Geita vimeripotiwa kumuua mtu mmoja na kuwajarehi wengine kwa risasi za moto wakati raia hao wa kata moja ya Geita kuandamana kwa amani wakishinikiza diwani wao ajiuzuru baada ya diwani wao huyo kushiriki katika baraza la madiwani kumwondoa kiongozi aliyesadikiwa kutetea maslahi ya wananchi. Wananchi wanauliza, sisi ndio tuliomchagua diwani wetu na tuna haki ya kumwondoa tumepigwa na polisi kwa nini?
Source; ITV saa 8 usiku
 
R

Ruppy karenston

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
412
Likes
0
Points
0
R

Ruppy karenston

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
412 0 0
wananchi wa geita,wamefanya maandamano ya kumtaka diwani wao atoke madarakanii kwa kile kinachodaiwa alisababisha mkuu wa halmashauri kujiuzulu hapo juzi.Lakini mapolisi wametokea na kuwapiga wananchi,huku wakivunja nyumba za watu na kutumia risasi kunyamazisha maandamano hayo jamani tanzania tunaelekea wapi?
source itv habari saa 2 usiku
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
kaazi iipo kwakweli
 
M

Mwanantala

Senior Member
Joined
May 13, 2010
Messages
124
Likes
3
Points
35
M

Mwanantala

Senior Member
Joined May 13, 2010
124 3 35
wananchi wa geita,wamefanya maandamano ya kumtaka diwani wao atoke madarakanii kwa kile kinachodaiwa alisababisha mkuu wa halmashauri kujiuzulu hapo juzi.Lakini mapolisi wametokea na kuwapiga wananchi,huku wakivunja nyumba za watu na kutumia risasi kunyamazisha maandamano hayo jamani tanzania tunaelekea wapi?<br />
source itv habari saa 2 usiku
<br />
<br />
Kwa hali hii uvumilivu kwa kisingizio cha kudumisha amani na utulivu sasa basi. Inabidi tuanze kujibu mapigo kwa wahusika mmoja baada ya mwingine. Niliumia sana nilipoona hata kikongwe kapigwa na polisi kwa kufuatwa ndani ya nyumba yake.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
....... Niliumia sana nilipoona hata kikongwe kapigwa na polisi kwa kufuatwa ndani ya nyumba yake.
<br />
<br />


Polisi wa nchi hii wanatakiwa wapelekwe the hegue.....!? Hapo walikuwa wanasitisha maandamano au walikuwa wanavamia wananchi!!?
Hasira itaniletea kiharusi, ngoja nilale mie!
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Polisi wauaji inabidi washitakiwe au wananchi wachukue sheria mkononi walipe kisasi
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,849 280
sasa yule bibi wa miaka 90 wamempigia nini?inakuaje polisi wanabomoa mirango?nimeskititika sana.harafu polisi mjue nmewamind sana!.kwanini mnatuonea lakini?
 
R

Ruppy karenston

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
412
Likes
0
Points
0
R

Ruppy karenston

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
412 0 0
jamani tumechoka kuona mauaji ya kila siku na hawa wanaotakiwa kuwa wanausalama,bibi wa watu kanifanya nitoe machozi alivyopigwa
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Kama kawaida, vyombo vya dola vikiongozwa na polisi huko Geita vimeripotiwa kumuua mtu mmoja na kuwajarehi wengine kwa risasi za moto wakati raia hao wa kata moja ya Geita kuandamana kwa amani wakishinikiza diwani wao ajiuzuru baada ya diwani wao huyo kushiriki katika baraza la madiwani kumwondoa kiongozi aliyesadikiwa kutetea maslahi ya wananchi. Wananchi wanauliza, sisi ndio tuliomchagua diwani wetu na tuna haki ya kumwondoa tumepigwa na polisi kwa nini?<br />
Source; ITV saa 8 usiku
<br />
<br />
Hii hali sasa inatisha!
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Ndio Tatizo la kutokuwa na mamlaka ya kwa Viogozi wakuu ... Polisi wanajua ..Hatafanywa chochote ...na unajua nini..? watarudia tena na tena ..yuko wapi mwenye mamlaka ya kuongoza nchi kwa dhati na kuisimamia? ... Wachukuliwe hatua basi ..Leo arusha..kesho ..geita... kkutwa..mara... msururu ... Ahh just CraPp!!
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
8
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 8 135
poleni sana wafiwa ila ipo siku Mungu atatulipia tu
haiji akini kutumia risasi za moto kwa watu wasio na silaha au ndiyo wanajaribishia silaha wanazo nunua kila wakati kwa kodi zetu
POLISI WA NCHI HII MWOGOPENI MUNGU WENU
 
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
445
Likes
2
Points
35
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
445 2 35
How long with this extra judicial killings, police state, police brutality, killings in cold blood? Haiwezekani, this cruelty of torturing and taking people's life should come to an end. Wale watu walikuwa wanaandamana peacefully wakimtaka diwani wao aondoke/ajiuzulu kwa kushiriki kwake katika kikao ambacho kilimwondoa Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Geita. Namfahamu jamaa yule ni mpambanaji kweli. Recently alikuwa akipambana na GGM wale jamaa wa mgodi pale Geita kwa ukiukaji wa haki za binadamu hasa katika uchafuzi wa mazingira. Wananchi wamesema kuwa alikuwa mtetezi wao (wanyonge).

Polisi wamekwenda pale na mabomu ya machozi na wakapiga risasi za moto. Mtu mmoja wamemwua hivi hivi jamani. Wengine wanafuatwa majumbani na kupigwa. Kikongwe wa miaka 90 kapigwa pia. Watoto! How can one justify the continuity of killing unarmed people, demonstrating peacefully? No plz.
 
S

Shiefl

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
145
Likes
0
Points
0
S

Shiefl

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
145 0 0
Ninaomba wenye data tuondelee kuzitunza na kama ninavyofahamu tume ya haki za binadamu inayo na Mh Lema alishawasilisha haya kule Bungeni sasa tutayapeleka UN na ICC tutawafungulia kesi hawa watawala na Police zao. Ninaamini binadamu wa mataifa wanaona na hawatakuwa tayari kutuangalia tunakwisha hivi hivi.

They will go, bush shit. CCM na akili zao za kijinga na ni huko huko Geita polisi wanamzuia Mbunge asiingie kwenye kikao cha halmashauri wajinga sana. Hao madiwani yawezekana wamehongwa na Mkurungenzi maana niliona akiwatetea sana hawa jamaa zake.
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
Mfumo wa mafunzo wa jeshi la polisi sharti iangaliwe upya. Yanayofanywa na polisi ni uzembe na kutojua majukumu yake. Kiwango cha ufaulu ni muhimu izingatiwe na kuacha kuchukua watu wasio na uwezo wa kufikiri. Kama shule kafeli polisi ndo ataweza?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
watanzania tuunganishe nguvu lakini tukiendelea kutengana ooh, arusha ni wahuni haya leo geita, juzi ili kuwa tabora na nyamongo tukawaita majambazi lakini tulikuwa tayalikutoa zaidi ya mil 3 kwa kila jambazi iliziwasaidi kwenye mazishi sijui huruma hii imeanza lini..je kesho wataua wapi wasingizia nini..?
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
3
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 3 0
Polisi wanachotakiwa wkifahamu kuwa kuna baadhi yao wapo kwenye makazi mchanganyiko na hao raia wanaowapotezea maisha jamaa zao.
Ipo siku nao uvumilivu utawashinda na kuanza kuviziana vichochoroni kulipa kisasi.
 
Dr.Chichi

Dr.Chichi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
2,388
Likes
104
Points
160
Dr.Chichi

Dr.Chichi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
2,388 104 160
wapumbavu kweli,kisa cha kuvunja mlango ni nini?walidhani kuna watu wanaandamana mpaka vyumbani?ipo siku tutawageuzia kibao ndo wakome.p**bu zao
 
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
332
Likes
81
Points
45
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
332 81 45
Ndio Tatizo la kutokuwa na mamlaka ya kwa Viogozi wakuu ... Polisi wanajua ..Hatafanywa chochote ...na unajua nini..? watarudia tena na tena ..yuko wapi mwenye mamlaka ya kuongoza nchi kwa dhati na kuisimamia? ... Wachukuliwe hatua basi ..Leo arusha..kesho ..geita... kkutwa..mara... msururu ... Ahh just CraPp!!
<br />
<br />
Hah ha ha ha ha aaaaaaaa. Umenichekesha kweli!? Huyo ndo baba Riz bwana aka mzee wa suti. Utamwambia nini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,592
Members 475,561
Posts 29,294,203