Polisi wasalimu amri warudisha Bendera ya CDM Tunduma! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wasalimu amri warudisha Bendera ya CDM Tunduma!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Feb 24, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hongera makanda wa Tunduma kumbe nguvu ya uma haishindwi kitu
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tunduru au tunduma??.........................

     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makamanda wetu wanafanya vyema!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hongereni wananchi
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    .....Should read Tunduma not Tunduru..
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Msihofu anakuja na mikasi yake! Nasikia kinyaa kuhusu bilauli
     
  7. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nchi ishakua kama katuni za tom na jerry
     
  8. M

    Malova JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Safi sana makamanda wa Tunduma pamoja na Mh. Silinde
     
  9. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,438
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Nilijua watu wa tunduma wasingekubari mambo hayo nawaelewa vizuri huwa wana msimamooo! Wachezee kwingine cyo huko, bravo
     
  10. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    I like it.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Mkuu wasiliana na mods warekebishe heading ni Tunduma sio Tunduru
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Tunduru- Masasi
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nguvu ya umma inatenda kazi!
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    wakuu picha ziko wapi bana??
     
  15. m

    movichboy Senior Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Ndgu zangu hali ni mbaya kwa CCM, Kandoro kapanda jukwaani kuwatuliza wananchi lakini vijana wanazomea na kuonesha ishara ya CDM, amekaribishwa makamu wa Rais kuhutubia watu hawatulii zaidi ni kuzomea na kuonesha ishara ya CDM. Muda huu amepanda mheshimiwa mbunge David Ernest Silinde baada ya kuombwa na uongozi wa mkoa amepanda kukwaani wananchi wametulia na anamwaga sera za maana kuwapa ukweli magamba. Source rafiki yangu yupo mkutanoni kanipigia simu namba yake 0787 467 568
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Mimi nilikuwa Tunduma mwaka Jana. Kama TISS wangekuwa wanafanya kazi yao ipasavyo haya yote yasingetokea. Ukweli ulio dhahiri hata ukiwa mgeni hutauliza Tunduma hakuna kabisa CCM. Vijana wake kwa wazee ni CDM TU. Tulikuwa kikazi mwezangua siku moja akavaa sharti rangi ya kijana (sio la CCM) ilibidi akalivue bila kutaka , kwakuwa tulikuwa wageni walihisi hilo sharti ni uniform ya CCM na sisi ni wana-CCM

    Haya sio maneno ya kiushabiki uliza mtu yeyote aliyewahi kufika Tunduma miaka ya hivi karibuni.
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Pale kisimani palikuwa hapatoshi
    ni kisimani kwa sababu vijana wabadilisha fedha ndipo wanapo shinda
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu hata kama unasafiri toka Makambako unakuja Mby kupitiliza mpaka Tunduma ukivaa kofia ya CCM au shirt la kijani unakazi kweli kweli barabarani humo ni ishara ya chadema
     
  19. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa Tunduma hongera kwa kumfikishia makam wa rais ujumbe kuwa hampo tayari kunyanyaswa na serikali hususan police
     
  20. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hiyo noma, Lengo lako watu waamini tu mpaka umetoa no. ili tumpigie!!! Waambie mangamba ndo wapige. CDM sisi niwaelewa tunaamini. Kamanda wangu Silinde tema kokoto, wachane hatuogopi sema.
     
Loading...