Polisi wakiwa Udsm kudhibiti fujo. . . .

Polisi wakiwa Udsm kudhibiti fujo. . . .

Hii serikali ovyo kabisa ya CCM Haina cha maana na ilaniwe.
 
ni maji ya upupu tu na virungu kwa wananchi wetu ndo tumeweza kwa kasi na nguvu ya ajabu.
 
Hapo wamepaki eneo linaloitwa Rev Square kuhakikisha usalama! Tanzania hatuna polisi wakulinda maandamano ya katiba

kutokana na vitisho vya Alshabab. Lakini kuzuia wanafunzi wasigome wapo wakutosha.


attachment.php

Mbona Arusha kwa lile jambazi hawakujikusanya hivi?iweje kwa raia wema?au wamejifunza kudhibiti raia wema tu?
 
dah pole yao ila ndo nilikotokea uko, sitasahau siku niliyomwagiwa maji washa nililia kama nimefiwa vile. enzi za kina DAVID SILINDE, sasa ni mbunge. duh UDSM tuliteseka kuanzia 1st year mpaka 3rd namaliza chuo tuligoma.
Usinikumbushe lol!
Nahisi na mie nilikuwepo iyo kipindi,
Coz nilimaliza na huyo mheshimiwa,
Mpaka unamaliza unamshukuru mungu,nchi hii jaman!!
 
Jeshi litabadilika tu,acha hii layer ya akina Mwema, Chagonja, Mtweve itoke kuna vichwa independent vitaingia pale utaona,, Tossi mzee wa maguvu nae kashaondoka taratibu tunasonga!
 
Back
Top Bottom