Polisi,Vyombo vya Dola ndivyo Walivyo?


E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
632
Likes
39
Points
45
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
632 39 45
Samahani,ashakumu si matusi. Vyombo vya Dola,hususani polisi,hulaumiwa kila siku kwa lawama zile zile. Je unajua ni kwa nini? Ngoja uelewe. Methodology inayotumika kuwa-train mbwa,nguruwe,panya,ndege,farasi,sama5ji ni ile ile inayotumika kuwa-train polisi,usalama wa taifa,wanajeshi. Hivyo unapotoa amri,"KAMATA!" jinsi mbwa ama nguruwe anavyoelewa na polisi,usalama wa taifa wanaelewa vivyo hivyo.
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Kweli wako hivyo,kimbwambwa
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
aaahh mkuu WENYENCHI wanatoa amri then WANCHI wanaifuata.................huh
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,068
Likes
284
Points
180
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,068 284 180
Chondechonde, yaani Polisi mnawafananisha na mbwa.
 
RUMANYIKA

RUMANYIKA

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
33
RUMANYIKA

RUMANYIKA

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
315 0 33
Tena ni zaidi ya mbwa. Kwa unyama walioufanya Geita kwa kumpiga kikongwe bila sababu.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,540
Likes
3,094
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,540 3,094 280
Chondechonde, yaani Polisi mnawafananisha na mbwa.
sio mbaya, kwani asilimia kubwa ndivyo walivyo. kuna baadhi yao wanafanya kazi kiweledi zaidi, hukamata panapostahili kukamata. huonya panapostahili kuonya na huelekeza panapostahili kuonya. hata hivyo wenye uwezo huo ndani ya jeshi ni wachache, wengi wao ni wepesi wa kutii amri ya viongozi wao kwa heshima ya woga.

kundi kubwa la watu hawa, wapo FFU, mbapo wengi shule ni matatizo, nadharia ya jamii na jinai kwao is not reachable na kwao wanaona kutii amri ya mkubwa wao, watapendwa na hivyo kupendekezwa for promotion.
pia wengi wao huwa wanatokea JKT, wengi wamewahi kuvuta bangi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,909