Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi TZ na Tuhuma ya Picha Chafu za Ngono

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 6, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    [h=1][/h]
    [​IMG]
    Nilikuwa busy napekua katika mitandao kadhaa...Kusema kweli nilipatwa na mshangao mkubwa baada ya kuinasa picha ya afande live ikizagaa katika mitandao ya udaku......

    Kwa kweli sina lolote la kusema na sijui alizipiga lini na kwa lengo gani.....Naamini gazeti la AMANI lina data kamili
    [​IMG]
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huna cha kufanya umbea tuu
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,560
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Awali ya yote naomba maana ya picha chafu za ngono!
     
  4. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    DuH!.hiYo iShakuA soO! EnDelea nA uDaku mkUu mpAka tuJuE mWish0 wakE.
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwajinsi muhusika alivyocalm na poz la picha bila shaka alikuwa na mpenziwe wakitaka kupiga game na alikubal kupigwa picha wilingly coz anamwamin mpenzie, problem ni huyo kahab* wa kiume kusambaza picha za mwenzake
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    kila mtu anafanya hayo cha ajabu ni nini? Mwacheni mama wa watu ajilie starehe zake.
     
  7. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 899
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 180
    enheee.
     
  8. f

    fumba Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmmmmhhhhhhhhhhh duuuuhhhh huuu ni umbeaa uliokithiri uUTAJIJUAA MWENYEWE
     
  9. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Sasa picha chafu za ngono mbona sijaziona??
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,986
    Likes Received: 6,856
    Trophy Points: 280
    huyu ni njagu, mwela, ndata au ?
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,613
    Likes Received: 3,913
    Trophy Points: 280
    naaam!!una maanisha each!!!!!
     
  12. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 592
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    She looks consumable.
     
  13. M

    Moony JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ambaye hajawahi kukaa uchi chumbani kwake na AMPIGE NA JIWE! (Amuhukumu)
     
  14. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hiyo siyo picha chafu ya ngono. Hizo picha nadhani wengi wanapiga, shida ni pale zinapoingia hadharani. Sioni shida hapo, zaidi ya kuingilia privacy za watu.
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,930
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni picha ya kawaida akiwa chumbani kwake;alieivujisha ndio ashitakiwe,kama mtu wake wa karibu akaeleze kwenye vyombo vya sheria kwa nini ametoa picha za mwenzi wake bila ridhaa!!au aliempiga picha nae aulizwe kwa mkono wa sheria!
     
  16. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,920
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Mkuu niko na wewe hapo.. Kuna raia wako so fast katika kuwalaumu na kuwaita wengine malaya na wahuni.. wakati wao wanafanania hivyo.. Hizo pics hakukusudia zifike hapo nadhani hao wenye gazeti waulizwe walizipata wapi.. Na kwanini waziweke kwenye front page.. Hii tabia ya kuingiza mapesa kwa kuwadhalilisha raia wenzio ni sawa kabisa na ufisadi..
     
  17. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aseee babaangu hata mimi sijaona picha chafu unajuwa watu hawazijui picha chafu,,picha chafu k nje nje hapa sijaona kitu
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 133
    Peleka umbea wako Fb huko hapo kuna nini kichafu ndo kwanza watu wamekipenda
     
  19. M

    Martinez JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Shigongos blackmailing business. Huyo dada amshitaki aliyempiga na kusambaza. Cause it may happen to anyone. Hata wewe unaweza pigwa unaoga then kutakiwa dau
     
  20. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Huyu dada akiweza akamloge huyo aliyeisambaza hii picha kwani kumpiga picha mpenzi wako akiwa uchi ni jambo la kawaida kabisa tena kama unasafiri inatia hamasa kuondoka na picha zake njiani unazitazama.Ila huyu bwana wa huyo polisi ni limbukeni wa mapenzi dada ajitahidi kumfanyizia.
     
Loading...