Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,057
- 285,660
Ikiwa Chadema imekwishatangaza kwamba haitashiriki uchaguzi wa serikali za mitaa , unyama huu unaotendwa na RPC wa Songwe ni wa kazi gani , anataka kuteuliwa IGP ?
Kuhusu kuwa ndege ya ccm ni kweli , maana hata zikifika hupokelewa kichamaNina furaha Sana kusikia ndege ya CCM imekamatwa Canada
Natamani zikamatwe zote!Nina furaha Sana kusikia ndege ya CCM imekamatwa Canada
Cheo ni dhamana ya muda mfupi sana .Wajifunze kwa RPC wa Shinyanga katimuliwa Leo, napendekeza wanyongwe
Ameshikilia kitumbuaHamfule polepole Ni sinichi