Polisi Makete waua mteja wa benki

Polisi Tanzania viroba na ganja vitawaponza!
 
wanainchi sasa kilichobaki ni kujilinda wenyewe hii dhana aliyokuwa nayo huyu police ya kudhani ni jambazi huenda ipo kwa wengi wao, hatari sana!
 
Tatizo wanapeleka watoto waliotoka depo kulinda hizi benki. Ukitaka kujua kwamba jamaa wametoka shule ya upolisi na uzoefu sifuri angalia askari yoyote mwenye Nambari za G au H ....kuwa nao mbali kwani busara huwa sufuri!
 
Huko CCP sasa hivi kunamafunzo mapya?

Umeona eeh....

Kwanza naona kuna somo jipya la kutwanga raia, pili shabaha zina-diverge, miguu inakuwa kifua!
 
Duh!ina maana polisi cku hizi wamegeuka majambazi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Eti nimekosea..!

Umekosea??

Na uhai wa huyo vipi,he must be so so craizy..
 
theni wakampora money nini? tukisema polis ni kama robot iliyokuwa programmed mnabisha...hao walikuwa wanalinda hela tu na sio usalama wa raia na mali zao. rip
 



Aaah ukatili kama huu hauvumiliki hata kidogo..

Huyu mwanadam mwenzetu hana kosa lolote,huyo polisi aliyehusika na kifo hiko na yeye pia auliwe..

Kisasi ni haki,alieua lazima pia nae auliwe...

Watashika adabu zao tuh hawa..
 
mi naogopa polisi nawdays kuliko majambazi!
R.I.P teacher!
 
Utawasikia tu " Ririambiwa risimame rijisarimishe rikakataa"
 
Mungu wangu jamani yaani mtu anaenda kuchukua fedha yake kwenye ATM anapigwa risasi?Kama walihisi ni jambazi kwanini wasingemdhibiti na kumuweka chini ya ulinzi?Kwa staili hii Tanzania si mahala salama pa kuishi tena.
 
So sad, jamani hawa mapolice wetu sasa hivi wanatisha sana, badala yakuwa kimbilio la wananchi wamekuwa wauaji wawananchi!
 
pOLIS wanaolinda bank usiku wanajigeuza trafick baada ya kufanya kazi ya kulinda Bank. Kuna siku moja walinisimamisha pale Posta wakajianya nimevunja sheria nikawakomalia wakaniachia. Ukiwa na gari jamaa anasimama mbele yako na kukunyoshea mtutu.
 
Mawenge ya bangi lindoni hayo...*%$#@&*@^#
 
hawa mapolisi wamekuwa hatari kuliko zaidi ya majambazi,R.I.P brother
kwanza majambazi walio wengi ni Polisi!! Amini usiamini ndugu! Pia ndo wafadhili waku wa ujambazi!! Imeniuma sana!! R.I.P Mwalimu!!!
 
Ole wao wote waliowakabidhi hawa vijana mitutu iliyonunuliwa kwa kwa kodi za marehemu baba/babu zao kuja kutuua ambao tumekufa tayari...ole wao waliowatuma kuja kuchuma dhambi...R.I.P uliyekwisha kulala mauti na poleni ndugu,jamaa na kila aliyeguswa kwa namna moja ama nyingine...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…