Polisi Hawaoni au Nikutokujua?

Polisi Hawaoni au Nikutokujua?

MZALENDO NO.1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
302
Reaction score
134
Staki kuandika maneno mengi, ila nashangaa!!!! ina maana police hawajui kuwa Dawasco huwa wanapakaa ofisi zao hii Rangi? Tunashindwa kutofautisha Polisi na dawasco. Nashauri Polisi wapakae vituo vyao kwa Chini Rangi ya dark blue, kutofautisha na dawasco ambao kwa Chini wanapakaa light blue. Ofisi za dawasco na Polisi juu pakaeni white calour lakini Chini tofautisheni
images.jpeg
images%20(1).jpeg
Hapo ni kituo cha dawasco na kituo cha police Osterbay[emoji1]
1.jpg
Hizo uniform na Gari la Polisi, hizo ndo zingetakiwa ziwe Rangi maalum za Polisi na sio Rangi kama ofisi za Dawasco. Naamini Wazo langu na ushauri wangu utachukuliwa na mamlaka husika. Niwatakieni kazi njema katika kuijenga nchi. HAPA KAZI TU
 
Afende Siro haya ukitaka uchukue huu ushauri kama ulivyo ila nina mashaka kama ile tabia ya usikivu bado unayo.
 
Ina maana watu wameogopa kuchangia kwasababu inahusu polisi!!!au ni mawazo hawana
 
Back
Top Bottom