Polisi ,crazy! kreizi!


N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,257
Likes
1,999
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,257 1,999 280
Mkuu,

Kuna maiti ya mzee aliyookotwa kijijini kwetu ikiwa na majeraha ya kukatwa katwa. Ni kijiji kidogo cha watu kama 400 kwa hiyo watu wanajuana wote.


Walipelekwa polisi wapelelezi kufuatilia, sasa wakawa wanawahoji wanakijiji ili kupata taarifa.

Walifika nyumbani kwa mzee mmoja wakamsalimia na mazungumzo yao yakawa hivi :-


Mwanakijiji: Karibuni vijana


Polisi: Mzee hapa kijijini pameokotwa maiti, je wewe umesikia?


Mwanakijiji: Ndiyo nimesikia. Imeokotwa wapi?


Polisi: Sasa mzee wewe umezisikia wapi hizi habari?


Mwanakijiji aliwatazama wale Polisi wawili, halafu akawauliza ",nyie vijana vipi? Sasa hivi mumeniambia kuwa imeokotwa maiti hapa kijijini. Na mukaniuliza nimesikia nikawajibu ndio. Nimewasikia nyie mukisema hivyo. Vijana wa leo hamuna kumbu kumbu hata kidogo."


Mzee wa watu anaendelea kuwashangaa na kuwaona machizi.


Polisi nao wakapigwa na mshangao, wao waliona wamepata mtu ambaye atawapa lead lakini wakaishia kuambiwa vijana wa leo hawana kumbukumbu nzuri,wanasema kitu baada ya dakika moja wameshasahau nini walisema.

Wakaona kuwa mzee ni chizi, wakajiondokea.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Mzee ana akili kweli!!Nimependa hiyo/........
 
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2009
Messages
473
Likes
3
Points
33
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2009
473 3 33
Hahaa, unatakiwa kupata elimu nzuri kabla hujawa mpelezi
 

Forum statistics

Threads 1,235,919
Members 474,863
Posts 29,240,481