Siyo police jamani huyo...niwalinzi tu wavikampuni uchwara angejaribu kuingilia hapo nae angekosa hicho kibarua ndio maana alikuwa anaangalia tu.....lol kabinti kana mdomo mchafu balaaa....
Jamani kwani askari ni nani? Hao majirani kama kweli waliumia wangeamulia ugomvi huo! Ama sivyo wasimlaumu huyo sijui police au mgambo kwa sababu wao wakisema hayawahusu hata huyo mgambo haimuhusu yeye ameajiriwa kulinda mali na sio kuamulia ugomvi.
Na sitoshangaa kuona wanaharakati wa haki za binaadamu wakinyamaza kimya pamoja na ushahidi huu, mnaohusika na haki za wafanyakazi wa majumbani muanze na hili.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.