britanicca
Platinum Member
- May 20, 2015
- 18,165
- 47,868
Huyo mzee anayekuwa anapeleka bahasha nilimjua kwa jina si vema kutaja alitumwa na nani ! I
Niliandika Twitter
Pitia 👇🏾
Niliandika Twitter
Pitia 👇🏾
Ndo hizoHatari sana
Classmate kalee wajukuu toka humuEbanaee....😳
WahuniSasa waliomuua ni akina nani?
Naona unataka kulazimisha mengi ya utabiri wako ambao mwingi umegeuka kuwa si kweli.Huyo mzee anayekuwa anapeleka bahasha nilimjua kwa jina si vema kutaja alitumwa na nani ! I
Niliandika Twitter
Pitia 👇🏾
View attachment 3436089