Pole sana Mzee Kinana Hii ndo SIASA (VERY COMPLICATED)

Pole sana Mzee Kinana Hii ndo SIASA (VERY COMPLICATED)

Kumbe siri-kali inalalamika tembo wanaisha kumbe mZee Kinana ndiyo anawamaliza tembo? Kweli za mwizi arobaini, sasa hivi yakimatwa meno ya tembo katibu mkuu wa magamba atueleze.

Hapana nimekumbuka kuanzia leo hawatakamata tena meno ya tembo na pembe za ndovu ili kulinda heshima ya chama.
 
...ahsante mh Msigwa nilikuwa silijui hili,eti kumbe Kinana na mke wake wote ni MAJANGILI?,kweli ukimwona mwanaume amefanikiwa tambua ya kwamba nyuma yake kuna mwanamke shupavu...familia kama ya-mapanya,baba,mama,watoto,shangazi,mjomba nk yote MAJANGILI...
 
tutakuwa tunarusha jiwe moja moja hadi ccm wahame nchi. leo ccm wamechonga sana hapa hadi maneno yamewaishia. kesho ndo wakati wa kurusha jiwe lingine.
 
Ninachoshindwa kujua siku hizi CCM haina wazee wenye busara ndogo tu ya kukemea maovu ndani ya chama chao?
Mkuu, wazee CCM wapo. Sasa wamekaa kando baada ya kuona hawasikilizwi na walioshika mpini.
 
huyu jamaa wa wapi vile make mkono wake hana nduhi.
 
Na mtaani tunaendelea kula brand yako kinana baridiiiiiiii kwisha habari yako mr katibu aka mzee wa ndovu.

Hahahaa! Watu bwana, eti bia ya tusker na ndovu siku hizi zinaitwa kinana A na B. Teh teh
 
Kinana hachafuliki hiyo ni skendo ndogo sana wala haina ushahidi na yy hawezi kuwa mhusika kwakuwa ni shareholder tu na sio muendeshaji wa kampuni.
 
Ama kweli waliosema kikulacho kii nguoni hawajakosea

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
kinana ni jangili afu kumbe ni msomali aisee!?afu anatuhumiwa kuuza silaha sasa hawa c ndio magaidi wenyewe hawa?
 
Huyu mtu pia anatuhumiwa kupiganisha vita nchi za maziwa makuu-DRC,RWANDA,BURUNDI kwa kuwasafirishia na kuwauzia silaha.
Ina maana safari yake kule china alikwenda kuangalia soko la pembe, silaha au yote mawili?
 
Kinana ni Jangili.

Sio jangili tu ni jangili la Kisomali. Inabidi Serikali itume kikosi cha jeshi la JWTZ wakalikamate kabla halijamaliza tembo wetu. Mbinu za kijeshi zilisaidia kukomesha ujangili wa kisomali kule Arusha miaka michache ya nyuma.
 
kumtetea kinana kwa ujangili wake unahitaji kuwa na akili za kiendawazimu kama nchimbi, how can you deny the naked truth.
 
Mie nilijua tu
Kuna mengi sana yatajulikana.

Hao ndovu na tembo anawatoa wapi?
Nikitafakari na seriea ya vifo Arusai, anyway
 
Wana JF,

Napenda kutoa pole kwa Mzee wetu Kinana Katibu Mkuu wa CCM kwa yale yaliyomkuta leo hapo bungeni. Ni ukweli usio fichika kuwa hata yeye alikuwa anachosubri ni suala la muda tu ili maovu yake yaweke hadharani kama alivyofanya Mh. Mch Msigwa leo. Biashara unayofanya Mzee sijui ni nani alikushauri urudi katika ulingo wa siasa kwa muda huu pole sana. Lakini kama uliamua kwa mapezi yako na si kwa kushauriwa na mtu yeyeote basi poa kubali matokeo. Kwa hali ya siasa hapa nchini kwa sasa bila shaka kabla hujachukua uamuzi wa kuingia kwanza jichunguze mwenyewe kabla ya kuchunguzwa otherwise matokeo yake ndo hayo.

Siasa za TZ zimefikia wakati si tena Kidumu chama cha Mapinduzi au CCM oyeee!. Wananchi wa sasa si wale wa kipindi kile mlikuwa mnafanya mnavyotaka na mambo yanakuwa shwari. CDM wanahitaji kuingia Magogoni na kila dalili zinaonekana kwa hali ya Siasa inavyokwenda sasa hivi. Kwa mfano kila chaguzi zinazofanika sasa hivi CCM imekuwa inashindwa tena kwa mbali na ni hukohuko vijijini ambako niyi kwa fikra zenu huko ndo kwenye mtaji wenu. CCM mlitegemea suala la kuwaita CDM magaidi ingeweza kuwasaidia japo kwa kupunguza kasi kubwa ya cdm kwa sasa lakn matokeo yake CDM ndo inazidi kupendwa kila kukicha.

Kwa sasa Mzee hakuna sehemu ya nchi hii utakwenda na kusimaa watu wakuelewe na kila utakapoomba wananchi wakuulize maswali UJANGILI ndo litakuwa la kwanza na hautakuwa na majibu sahihi. Na hali ilivyo kwa sasa ccm wakijaribu tu kukutoa katika nafasi hiyo ujue wamehalalisha UJANGILI wako na CCM haitakuwa salama tena. Ukiendelea na nafasi yako kwa kulazimisha ndo CCM haitasimaa mahali popote na kusikilizwa.

Nina mengi Mzee wangu lakini pole sana na hizi ndo siasa halisi. CCM mlizoeza simple politics sasa wanzenu wanafanya complicated politics. Mukama aliko anashukru kikombe hiki kilimpita na sasa anakula kuku japo si saaaana

Wasalam, Mzee Kinana.


Aisee...Huyu 'Al Sahaf' wa JK na CCM yake ni bonge la JANGILI...! Na ni 'katibu mkuu wa Majangili' ktk ulingo wote wa siasa taka za ndani na nje anakoenda kuficha jasho la umma analoiba..! Ngrrrr...ni hasira sana!!

Na kuna fununu nyingine kuwa alikuwa anauzwa hadi jamaa zake toka pembe ya africa wanaopitishwa kwa ma-kontena kama bidhaa za kichina! Yaani kichwa chake kimejaa plan za kujaza ktk ma-kontena kila kilicho hai na kilicho mfu..ukianzia na wanyama-pori, twiga, pembe, wasomali wenzake, madini...na mengine yatakayoendelea kufumuka...Labda atakimbia kama RA!!
 
Hivi zile mashine za kufulia nguo hosipitali ya mount meru alishazikabidhi wahusika? Na wale ndugu zake wanaoishi bila bibali pale karribu na msikiti wa bondeni amesha wapatia vibali.?

Amerudisha wapi wakati ndo zinatumiwa na wasomali wenzake kwenye drycleaner iliyopo karibu na jengo la CCM mkoa
 
Rais mmoja wa Marekani nadhani alikuwa akiitwa FORD aliwahi kusema " Ukiiona nchi ni masikini basi ujue inaongozwa na watu wengi ambao sio raia." Sasa tujiulize Kinana ni raia yule? Nakumbuka Mzee Mtei aliwahi kumfurumusha pale Arusha akisema kwao ni Somalia je aliukana uraia wa kwao? Haya ndio matokeo ya Nchi kuongozwa na watu ambao sio Raia.
 
ivi usalama wa taifa mbona mnashusha credibility yenu japo ipo chini kutokana na mchezo aloufanya mshirika wenu rama ighondu kumtoa kucha pia kumuharibu korodani

ebu nyie TISS rudishen heshima yenu ya usalama wa taifa kwa kulikamata ili jangili la kisomali aka kinana kwan linadhalilisha sana tembo wetu
 
Kinana mzee wetu kweli umeamua kutumikia familia peke yako kwa kutumia mali za nchi kweli ,,mzeee kuwa na aibu mwana unaua vizazi vijavyo una uhakika familia yako kweli itafurahia matunda ya wizi wako kweli najua unaweza ukawa huna dini au dini yako ni kama ya waziri mkuu wa uingreza kwanini unamaliza nchi kwa makusudi mzee kinanaa samahani sana iache nchi hii na wenzio,umeenda china kuangalia biashara za pembe za ndovu umewaachiwa vidonda tembo wetu wamekosa raha kabisa kina boy wewe noma sana.
 
majebele
Mafilili
Chama
Ritz
Jichola3
Bungeni
Imani Moshi
Chris Lukosi
Zemarcombuzi
Muokoeni JANGILI LENU liko hoi semeni sasa tuwasikie mumekamatwa pabaya kataeni kama kweli nyie ni wanawake tuone?
 
Back
Top Bottom