The golden
JF-Expert Member
- Sep 11, 2018
- 1,383
- 2,587
- Thread starter
- #21
Umeongea point sana mkuu . Hata Mimi nilishangaa hizo hasira zilikuwa za nini!!!!Hivi hizo hasia za kiwango hicho zilitokana na nini? Kwani hiyo pochi "iliyoibiwa" ilikuwa yake? Mimi hadi nahisi huyo mwalimu aliyepoteza pochi alikuwa mpenzi wake ndio maana alikuwa na hasira hivyo.
Halafu walimu wote waliokuwepo siku ya tukio ni punguani. Walipoona mwenzao anamuadhibu mtoto kupitiliza kwa nini wasimzuie? Wangetumia hata nguvu kumnyang'anya fimbo na vitu vingine ambavyo alikuwa anatumia kumsulubu mtoto. Tatizo walifanya eti "kumheshimu" mwenzao na matokeo ndio hayo.
Halafu pochi iliyopatikana eti ndio wanaagiza bagia na juisi apewe mtoto, hivi maiti huwa zinakula na kunywa?
Hivi kweli mtu mzima unaweza kumpiga mtoto kama nyoka?
Sent using Jamii Forums mobile app