Pole Mnyika, Ubungo inaenda kwa Masaburi!

Pole Mnyika, Ubungo inaenda kwa Masaburi!

Huwa siendi kichwa kichwa kama Kaibu Mwenezi wako,Mwenyekiti wake akisema leo katukane anaenda bila kufikiri,mie nitahitaji facts na evidence vinginevyo huna right ya kuongea chochote.Hutafautiani na Nape...

Mbona ushahidi upo..soma thread kwa umakini.Muuza magazeti wa kinondoni home alone awe mbunge?
 
Mbona ushahidi upo..soma thread kwa umakini.Muuza magazeti wa kinondoni home alone awe mbunge?

Nataka facts na evidenceperiod siyo blah blah.

Kumbuka CDM siyo CCM imeshindwa kwahoja sasainatafuta wenyeviti wa vyama vya upinzani kuwahonga...

Sijawahi ona chama pumbavu kama CCM,na wakwere waisha kifanya cha familia yao.Pole sana.

Tzs.3.7bilion paid to Lipumba Prof na ahadi ya UWAZIRI wa FWEZA ,duh kweli maisha bora kwa kila mtanzania.Naona ilifanywa kwa haraka sana ,na amerudi sasa mmeshampa kadi ya CCM....

Halafu na Lile gari la Mtoto wa Mwenyekiti wenu kanunua na ESCROW account nini?Maana aliingiamsafi anatoka MCHAFU kuliko hata Lowassa,poor chiciem....
 
Kiasi cha kumchagua Masaburi, basi wewe utakuwa unatumia masaburi kufikiri.
 
unaota ndoto mchana?mi nipo Ubungo apa!Mnyika anafanya kazi ya chama!akuna mua Arubaini apo!
 
Didas Masaburi mbona ni Team Lowasa ? Maana alifikia hata hatua ya kumfananisha Lowasa na Mtume Muhamad

Unamzungumzia Ramadhan Madabida Au Didas Masaburi?usichanganye mada halafu mbona upande Mwingine mnakuwa na jazba na wahka wakutoa maneno ya kejeli matusi na shombo.. Kwani mkichangia kistara na heshma mtakosea nini??? Kuweni ma great thinker behavior ni muhimu
 
kubenea huu ushauri nakupa bure kuwa makini na masaburi uchaguzi uliopita kivukoni alicheza rafu sana alichukua wanafunzi toka chuoni kwake ips chanika wakapewa kadi feki wakaenda kupiga kura kwahyo jipange kuwatambua wakazi wako andaa mabalozi kila kata bila hivyo umekwisha
 
Naona Ukawa wako kwenye mihemuko na kusherehekea mabilioni waliyohongwa huku wakisahau kuwa jimbo la Ubungo limeshapata muarubaini wa maendeleo ndugu Didas Masaburi.

Mnyika atatakiwa kukabidhi jimbo kwa Masaburi.

Mnyika atakuwa ametambua nani ni dhaifu kati ya JK na Mbowe!

we kweli zuzu kama maccm yenzako coz hata hujui kinachoendelea unatoa miharo tu
 
Mnyika anagombea jimbo la Kibamba sio Ubungo!!!!
Naona Ukawa wako kwenye mihemuko na kusherehekea mabilioni waliyohongwa huku wakisahau kuwa jimbo la Ubungo limeshapata muarubaini wa maendeleo ndugu Didas Masaburi.

Mnyika atatakiwa kukabidhi jimbo kwa Masaburi.

Mnyika atakuwa ametambua nani ni dhaifu kati ya JK na Mbowe!
 
ssi wakazi wa jimbo la ubungo tumeshaamua kura zetu ni kwa kubenea wewe mtoa post umechemka pita ubungo yote sisi wachaga ambao ni wengi hapa ubungo tunajielewa ccm tumeshaichoka ni gar bovu limeshamwaga oil chafu sana hata service nyingine haiwezekani
 
Duh; Masaburi tena! unaandika lakini?!

Naona Ukawa wako kwenye mihemuko na kusherehekea mabilioni waliyohongwa huku wakisahau kuwa jimbo la Ubungo limeshapata muarubaini wa maendeleo ndugu Didas Masaburi.

Mnyika atatakiwa kukabidhi jimbo kwa Masaburi.

Mnyika atakuwa ametambua nani ni dhaifu kati ya JK na Mbowe!
 
Naona Ukawa wako kwenye mihemuko na kusherehekea mabilioni waliyohongwa huku wakisahau kuwa jimbo la Ubungo limeshapata muarubaini wa maendeleo ndugu Didas Masaburi.

Mnyika atatakiwa kukabidhi jimbo kwa Masaburi.

Mnyika atakuwa ametambua nani ni dhaifu kati ya JK na Mbowe!

hujui hata mgombe wa ubungo ni nani sasa hii post si uondoe tu
 
Naona Ukawa wako kwenye mihemuko na kusherehekea mabilioni waliyohongwa huku wakisahau kuwa jimbo la Ubungo limeshapata muarubaini wa maendeleo ndugu Didas Masaburi.

Mnyika atatakiwa kukabidhi jimbo kwa Masaburi.

Mnyika atakuwa ametambua nani ni dhaifu kati ya JK na Mbowe!


Huyo Masaburi alieshindwa kufanya chochote kwenye U-meya ndio akadhiwe Ubungo yetu?? Nani anamtaka?? Kwani amesahau kuwa Ubungo ilikuwa ni sehemu ya jiji la Dar es Salaam????? Alifanya nini kwenye U-Meya mpaka apewe huo Ubunge wa Ubungo?? Hata kujenga ile stand mpya ya mabasi pale Mbezi Mwisho alishindwa na kuleta porojo za alinacha - huku abiria wakiteseka kwenye stand ya zamani pale Ubungo; bila hata vyoo na mahala pa kupumzikia????
 
Naona Ukawa wako kwenye mihemuko na kusherehekea mabilioni waliyohongwa huku wakisahau kuwa jimbo la Ubungo limeshapata muarubaini wa maendeleo ndugu Didas Masaburi.

Mnyika atatakiwa kukabidhi jimbo kwa Masaburi.

Mnyika atakuwa ametambua nani ni dhaifu kati ya JK na Mbowe!

Wewe kweli jingalao, yani inaonesha umekurupuka usingizini ukaja kupost utumbo
 
ssi wakazi wa jimbo la ubungo tumeshaamua kura zetu ni kwa kubenea wewe mtoa post umechemka pita ubungo yote sisi wachaga ambao ni wengi hapa ubungo tunajielewa ccm tumeshaichoka ni gar bovu limeshamwaga oil chafu sana hata service nyingine haiwezekani
Mimi ni msukuma nipo Ubungo, ila kura yangu ni kwa CHADEMA maana najitambua
 
huyo masaburi kwanza kawauziwa watu ARV FAKE LEO HII BILA AIBU UNAMPIGIA DEBE
unadhani ni wagonjwa wangapi wa ukimwi wameathirika na dawa zake fake, usiwe mwepesi wa kusahau
 
Back
Top Bottom