Pole Mnyika, Ubungo inaenda kwa Masaburi!

Pole Mnyika, Ubungo inaenda kwa Masaburi!

haYA NDO CCM HUWA INAPATA KURA KUTOKA KWAO yaan hajitambui wala hajui hata MNYIKA ANAGOMBEA WAP, MAZEZETA KAMA HAYA NDO YAMETEKWA NA CCM Huyo Atapambana Na SAID KUBENEA
 
masaburi ndiyo kakutuma uongee hivyo?au ndo campaign manager wake?basi mmepotea mbayaaaa
 
Naona Ukawa wako kwenye mihemuko na kusherehekea mabilioni waliyohongwa huku wakisahau kuwa jimbo la Ubungo limeshapata muarubaini wa maendeleo ndugu Didas Masaburi.

Mnyika atatakiwa kukabidhi jimbo kwa Masaburi.
Kila siku nakuambia jingalao usikubali kuandikiwa upost tu sasa ata ujui mnyika anagombea jimbo gana haya kachukue buku saba yako
 
haYA NDO CCM HUWA INAPATA KURA KUTOKA KWAO yaan hajitambui wala hajui hata MNYIKA ANAGOMBEA WAP, MAZEZETA KAMA HAYA NDO YAMETEKWA NA CCM Huyo Atapambana Na SAID KUBENEA

Mbunge wa Ubungo ni nani??
 
Naona Ukawa wako kwenye mihemuko na kusherehekea mabilioni waliyohongwa huku wakisahau kuwa jimbo la Ubungo limeshapata muarubaini wa maendeleo ndugu Didas Masaburi.

Mnyika atatakiwa kukabidhi jimbo kwa Masaburi.


Masaburi yule anaejisaidia humo humo??

Tangu lini ubungo ikaongozwa na akili ndogo?
 
Kila siku nakuambia jingalao usikubali kuandikiwa upost tu sasa ata ujui mnyika anagombea jimbo gana haya kachukue buku saba yako
Tatizo IQ ya Teamdodoki iko chini sana hamuelewi kilichoandikwa.

Hoja ni pole kwa Mnyika kwa kupoteza jimbo
 
Naona Ukawa wako kwenye mihemuko na kusherehekea mabilioni waliyohongwa huku wakisahau kuwa jimbo la Ubungo limeshapata muarubaini wa maendeleo ndugu Didas Masaburi.

Mnyika atatakiwa kukabidhi jimbo kwa Masaburi.

Huyu aliyehonga wanachama wa CCM ili apate kugombea UBUNGE?Hivi unadhani watanzania ni wapumbavu kiasi hicho?Kwa sababu mmepokea vijisenti basi mnafikiria wote tunapokea?Huyu Masaburi aliyeuza UDA ndiyo unamsheherekea?

Pole halafu Mnyika hagombei huko naona alikuwa muarobaini wenu bungeni
 
Ni yule masaburi aliyeuza UDA?, alitoa mchango gani akiwa meya Na hata awe tishio kwa Kubenea?
 
Mnyika atakabidhi jimbo kwa Masaburi.kamkimbia Masaburi

Hata hujui Mnyika anagombea wapi.
Kumbe Mnyika miaka yake mitano imekuwa mwiba mchungu kwa ccm hadi mnaweweseka.
 
CCM wakitaka kuua band,majimbo yote ya mastar wa ukawa kama mnyika,lisu,msigwa etc yapelekwe mashambulizi makubwa ya kampeni za kufa na kupona ili kuhakikisha hawapati mda wa kuzunhguka na white hair....

kwavile white hair hajui kusema atajikuta kapoteza channels na watu kumuona kumbe ni bosheni,hamna kitu......
 
Wana ubungo walimpiga mawe mnyika wakamwambia tumekutuma ukatusemee changamoto zetu wewe unaenda kususia bungeni..
Pia wakamyahidi kutompa kura tenaa ndio sababu ya kuhama mji
 
Jamani kuna watu siasa hawaijui wanadandia tuuu...Mnyika kapewa kibibi kimoja kinaitwa Fenera Mukandara...ni kama anasukuma mlevi...ukikomaa kisiasa unapisha jimbo unasongesha majeshi ya ukombozi mbele...ila lzm tujue pia wanaoipigia ccm chapuo co watu mtaumiza vichwa bureeee
 
Back
Top Bottom