Pointi 3 za Fifa ziwapi?

eddy brown

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
385
500
Najua ligi imeisha ila pointi zetu vipi? Tupeni jibu kwani watani zetu wanazidi kutubeza.Hans Pop ulisema unazifata,je imekuaje? Tupeni jibu ili na si tuongee.
 

namanyele

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
1,855
1,250
Najua ligi imeisha ila pointi zetu vipi? Tupeni jibu kwani watani zetu wanazidi kutubeza.Hans Pop ulisema unazifata,je imekuaje? Tupeni jibu ili na si tuongee.
Mbona majibu yalishatoka muda mrefu sana na barua kutoka Fifa iliwekwa wazi humu jf. Ni kwamba FIFA walijibu kuwa maamuzi yaliyofanywa na bodi ya TFF yabaki kama ilivyo.
 

CHANGEZ

Senior Member
Sep 24, 2015
105
250
Mkuu hatuna imani na waliofatilia, vipi mdau tukuchangie uende kuzifuatilia nini maana naona una uzalendo sana na timu yetu.
Hahahahahahahahaha.
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,362
2,000
Ile Barua haikuwa feki
Ilikuwa ni kupoza moto tu. Mpira ni uwanjani sio mezani
 

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
12,730
2,000
Yaani kina Pope wamejichotea m30 na ushee kwa uongo wa gharama za rufaa. Hakuna rufaa yoyote iliyokatwa enyi mbumbumbu fc
 

mop

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
867
1,000
Najua ligi imeisha ila pointi zetu vipi? Tupeni jibu kwani watani zetu wanazidi kutubeza.Hans Pop ulisema unazifata,je imekuaje? Tupeni jibu ili na si tuongee.
Kwa sasa Hanspope anashughulikia suala la Mbaraka Yusuph kule FIFA hayo ya pointi tatu imeshakuwa historia na michango inahitajika ili kupata nauli ya kwenda na kurudi Zurich
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom