Point zetu vipi?

bullar

JF-Expert Member
Aug 16, 2014
5,566
2,000
Wana simba njooni hapa mnitoe dukuduku swala la FIFA vipi mbona kmya hakuna kiongozi wala afisa yoyote anaye ongelea hili swala tena! au kmya nalo ni jibu?
 

ho chi minh

JF-Expert Member
Sep 27, 2016
29,503
2,000
Mpira wa miguu pointi zake hupatikana viwanjani,
Pooltable point zake hupatikana mezani!
 

bullar

JF-Expert Member
Aug 16, 2014
5,566
2,000
Alf Haji manara alitujaza ujinga tukajua mpambanaji kumbe mmbwa koko tu anabweka mkia kakunja
 

Marco Machumu

Member
May 14, 2017
17
45
Kuna jb toka FIFA lililoletwa likionesha +ve au - ve? Kama kweli rufaa ilikatwa basi jb litaletwa. Vinginevyo iwe kwamba hawakupeleka rufaa
 

bullar

JF-Expert Member
Aug 16, 2014
5,566
2,000
Kuna jb toka FIFA lililoletwa likionesha +ve au - ve? Kama kweli rufaa ilikatwa basi jb litaletwa. Vinginevyo iwe kwamba hawakupeleka rufaa
mkuu kwa swala kma hili lingekua lisha tolewa taarifa basi hata viongozi watupe dodoso nn kina endelea hiki kimya kina leta maswali bila majibu
 

McDonaldJr

JF-Expert Member
Sep 25, 2013
6,404
2,000
Wana Simba wachache sana wana kumbukumbu kama wewe ila wengi ambao ni vilaza wamesahau na wamethibitisha kua wao ni mbumbumbu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom