usiwaze sana relax, nimekuja huku kukutafutia wewe chamadeko wangu ili baadae tulie kivulini. mida yako ya usingizi hii lakiniWiki mbili zote jamanii?!
Jana tuu nishakuhamu hivi
Pm yangu hapa JF imejaa text za mademu tu,kila demu anakuja na lake,
Jamani Tafadharini sana mi ni muuza kiepe tu msije mkanifirisi.
Umebarikiwa kuliko wanaume wote!
Daaahusiwaze sana relax, nimekuja huku kukutafutia wewe chamadeko wangu ili baadae tulie kivulini. mida yako ya usingizi hii lakini
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hapo hutii neno unausikilizia ukishuka taratibu
mwaka huu ntanenepaje mie aya bhaana kilo chedi myanguDaaah
Itabidi nivumilie tuu jamani! Hapa nasinzia sema nimeona nisilale bila kukusemesha
Asante sana jamaniimwaka huu ntanenepaje mie aya bhaana kilo chedi myangu
Kesho mungu akijalia
Kwema tu mkuu,chips imekua ni kama mtego mkuu.😀😀Kwema kabisa Mkuu namshukuru Mwenyezi Mungu vipi weye? Naona kukaanga chips ishakuwa mtama kwa warembo ngoja nami nifungue sehemu yangu ya kukaanga chips nitaongeza na kachumbari. 😎
Hahahaa! utakua mtu wa kwanza kunitoa gizani na kunifanya kujua kua Pm ndio nini![emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13]
Nakuja Pm. Nimeshakupenda.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13]haujui pm wewe ?Hahahaa! utakua mtu wa kwanza kunitoa gizani na kunifanya kujua kua Pm ndio nini!
U are most welcome.
Mimi ni mgeni kabisa huko![emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13]haujui pm wewe ?
Sent using Jamii Forums mobile app