Sijambo mkuu milionea mwenzanguNakusalimia milionea.
https://www.jamiiforums.com/index.php?threads/1565664/
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijambo mkuu milionea mwenzangu
CC Zero IQ
Pm yangu hapa JF imejaa text za mademu tu,kila demu anakuja na lake,
Jamani Tafadharini sana mi ni muuza kiepe tu msije mkanifirisi.
CC Zero IQ
Abeeeee[emoji85][emoji85][emoji85]aibu nimeona mimi.Subiri pumbu zipone Mkuu usije ukawaambukiza
[emoji41][emoji41][emoji41]
Siusomi , ila ndiyo nilikuwa naelekea pm kwa Zero IQ maana ameongelea anakaanga chips basi nimejikuta nimempenda.[emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13]nimeogopa kwendahukuona ujumbe wangu usisome hapo juu?
[emoji12][emoji12][emoji12]
haya tumekusikia tunaomba mademu wote wa JF muache kumtumia ZERO PM....wameshakusikia mzee babaPm yangu hapa JF imejaa text za mademu tu,kila demu anakuja na lake,
Jamani Tafadharini sana mi ni muuza kiepe tu msije mkanifirisi.
CC Zero IQ