PM from charminglady to bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
9,961
ndugu wapendwa,naomba ushauri,kwenye inbox yangu nimekuta hii PM:
ankali bishanga,shikamoo.
Mala baada ya saramu naomba nifunguke,kusema kweli ankali nimekuzimikia sana,achana hao wazushi kina @C6,kwanza bado wanavaa kaptura na ni masakapoko.Ankali sema utakacho nitakupa ili mradi niwe hawara yako.
Wako katika rindi la mahaba.
charminglady
nimjibuje wakuu ukizingatia mtoto mwenyewe yuko la saba mbuyuni praimari.
 
Last edited by a moderator:

The secretary

JF-Expert Member
Jan 14, 2012
4,150
2,534
ndugu wapendwa,naomba ushauri,kwenye inbox yangu nimekuta hii PM:
ankali bishanga,shikamoo.
Mala baada ya saramu naomba nifunguke,kusema kweli ankali nimekuzimikia sana,achana hao wazushi kina @C6,kwanza bado wanavaa kaptura na ni masakapoko.Ankali sema utakacho nitakupa ili mradi niwe hawara yako.
Wako katika rindi la mahaba.
charminglady
nimjibuje wakuu ukizingatia mtoto mwenyewe yuko la saba mbuyuni praimari.

ndo maana naomba talaka
 
Last edited by a moderator:

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,956
8,354
Huyo charminglady anayezungumziwa si huyu dada yako...
hivi unajua wamemwibia laptop, tena aliyeiba hiyo laptop ni mdogo wa kike wa Bishanga eti alidhani ni kile kibao cha jikoni cha kukatia nyanya na vitunguu.
Hahahaha! Mie si ndo nkashangaa manake wazazi mshajilia mahari ya C6 lol. Familia ingeingiaje aibu dady?
 
Last edited by a moderator:

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
49,757
35,820
Kaka Bishanga boss wangu si minor

ndugu wapendwa,naomba ushauri,kwenye inbox yangu nimekuta hii PM:
ankali bishanga,shikamoo.
Mala baada ya saramu naomba nifunguke,kusema kweli ankali nimekuzimikia sana,achana hao wazushi kina @C6,kwanza bado wanavaa kaptura na ni masakapoko.Ankali sema utakacho nitakupa ili mradi niwe hawara yako.
Wako katika rindi la mahaba.
charminglady
nimjibuje wakuu ukizingatia mtoto mwenyewe yuko la saba mbuyuni praimari.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

2 Reactions
Reply
Top Bottom