please help,toeni mawazo yenu hapa

please help,toeni mawazo yenu hapa

shmd65

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Posts
527
Reaction score
285
Mwanaume ana miaka 38 na girlfriend ana 21,haya mahusiano yanawezekana??mwanamke yupo real hayupo kimaslahi maana anauwezo wa kujikimu na kujitosheleza,Mwanaume nae pia ni tajiri na hana mke wala mtoto,waendeleze huu uhusiano au waachane?
 
Waambie waendeleze libeneke bana ...mi nilidhani mwanamke ndo ana 38, kumbe ni mwanamme...
 
MH..naona kama umri umepishana sana...miaka 21 binti bado damu inachemka na nyodo za kibinti bado nyingi ha kununa nuna wakati jamaa ndio utu uzima ushaanza kutinga...pagumu sana hapo
 
binti akiwa na miaka 45 mkaka atakuwa na miaka 62.....mmmmmh ataweza kumpa mke game????
 
binti akiwa na miaka 45 mkaka atakuwa na miaka 62.....mmmmmh ataweza kumpa mke game????

Hujakutana na Vidume Vya Zege Wewe, Mbona Analiendesha Poa Tu!
Vilevile Mwanamke Nae Atakuwa Ashaanza Kupoteza Hamu Ya Mapenzi
Kwa Hiyo Ngoma Yaweza Kuwa Dro
 
Kwa sasa hakuna tatizo lolote kwakuwa wote bado ni vijana ingawa kwa maoni yangu tofauti ya umri ni kubwa sana.Ni vema tofsuti ya umri isiwe kubwa sana ili ikiwezekana mzeeke pamoja.Mara nyingi mmoja akiwa mzee sana baadae huwa ni matatizo.
 
Kwa sasa hakuna tatizo lolote kwakuwa wote bado ni vijana ingawa kwa maoni yangu tofauti ya umri ni kubwa sana.Ni vema tofsuti ya umri isiwe kubwa sana ili ikiwezekana mzeeke pamoja.Mara nyingi mmoja akiwa mzee sana baadae huwa ni matatizo.

Unayosema yapo but siku zote mwanamke huzeeka haraka kuliko mwanaume hasa kipindi watakapo anza kupata watoto
 
binti akiwa na miaka 45 mkaka atakuwa na miaka 62.....mmmmmh ataweza kumpa mke game????

hivi unataka ku wakadiria padogo wanaume enh??
imebidi nicheke sana FYI hii ndoa inaweza kuwa nzuri sana kuliko ulivyo tarajia simply kama binti ni mtu mwenye heshima zake anajipenda na ni mskivu. mume huyo kwa umri wake akiitumia nafasi yake kama mwanaume kwa kuwajibika, nidhamu, kujali, kutunza na kupenda atafuraha sana maisha ya ndoa na huyu binti.
 
Nina mashaka, gap la umri ni kubwa sana. Niafikiri kuna kila sababu ya kufikiria mara mbili! Imagine, mwanaume akifikisha miaka 33 mwanamke atakuwa na 50!!! Huyu atakuwa ni mke au mama yake mzazi? Ataweza kutoka out na hiko kikongwe? Watawezana kweli?

nafikiri umeelewa kinyume mkuu HP nhebu soma vzr hoja ya mtoa mada.
BTW happy new yr ma lovely bro.
 
Nina mashaka, gap la umri ni kubwa sana. Niafikiri kuna kila sababu ya kufikiria mara mbili! Imagine, mwanaume akifikisha miaka 33 mwanamke atakuwa na 50!!! Huyu atakuwa ni mke au mama yake mzazi? Ataweza kutoka out na hiko kikongwe? Watawezana kweli?

Hapana hujaelewa hapa Mwanaume ndie mkubwa kuliko ya hyu mwanamke
 
hivi unataka ku wakadiria padogo wanaume enh??
imebidi nicheke sana FYI hii ndoa inaweza kuwa nzuri sana kuliko ulivyo tarajia simply kama binti ni mtu mwenye heshima zake anajipenda na ni mskivu. mume huyo kwa umri wake akiitumia nafasi yake kama mwanaume kwa kuwajibika, nidhamu, kujali, kutunza na kupenda atafuraha sana maisha ya ndoa na huyu binti.

Hata mimi nipo na wewe nnadhani kwamba kama hawa wawili watakua serious basi itakua ni ndoa njema kama wote watatulia na kujua kile wanachokitaka
 
Back
Top Bottom