Please, Dont kill people...

Please, Dont kill people...

Joined
Aug 12, 2011
Posts
7,150
Reaction score
14,726
Karibu.jpg
Please, please, dont kill people...
 
mnh...hapana haichekeshi..

"wher you eat antil" hii haichekeshi?? kweli wee mshipa wako wa kicheko ni mgumu. Usisahau hii imeandikwa na Hassan wazee wa madrassa hawa
 
"wher you eat antil" hii haichekeshi?? kweli wee mshipa wako wa kicheko ni mgumu. Usisahau hii imeandikwa na Hassan wazee wa madrassa hawa
kwahiyo wewe hapo imekuchekesha?????yawezekana una ugonjwa wa kuchekacheka
 
Back
Top Bottom