Pitia hapa itakusaidia kijana mwenzangu

Pitia hapa itakusaidia kijana mwenzangu

Hakika!

Tatizo vijana wengi huwa tunaiga maisha fulani ili tu tuonekane born town wenye swaga Kali....mwisho wa siku unaishia unakuja kushituka mliokuwa nao sawa washakupiata mbali sana.Hapo sasa ndipo vurugu zinaanzia.

Babu hana tatizo mbona kakubali bila kusita.

Wewe tu ndiyo unaleta ugumu kukubali.
Kuiga ndo siko sasa....itaumia kingine vijana waache uvivu kutwa vijweni then unataka good
life!!

Kuna watu wanapenda shortcut balaa...!

Ngoja nimuite babu nimuulize hapa!
 
Kuiga ndo siko sasa....itaumia kingine vijana waache uvivu kutwa vijweni then unataka good
life!!

Kuna watu wanapenda shortcut balaa...!

Ngoja nimuite babu nimuulize hapa!
Hakika!

Je wewe haupendi short cut?

Mpaka siku hizi kuna watu wanakaa vijiweni?

Nikikaa kijiweni kuna mishe nyeti sana tena ya hela au ya kunisaidia kupata hela.


Muite aje tu!
 
kwa msisitizo wachaga umeweka herufi kubwa, kuonesha lengo lako sio vijana bal ni wachaga,
 
Hakika!

Je wewe haupendi short cut?

Mpaka siku hizi kuna watu wanakaa vijiweni?

Nikikaa kijiweni kuna mishe nyeti sana tena ya hela au ya kunisaidia kupata hela.


Muite aje tu!
Aahhh!wapi huo muda wa kukaa kijiweni nautoa wapi??

Nna uwezo kukaa ndani kutwa sijatoka mpk wananiambia najidai!

Huo muda wa kukaa kupiga stori vijiweni bora nilale aisee!!

Babu ananipenda sana sitaki nimuumize!
Tena wewe tayari una kidemu chako!!
Mi staki[emoji125]
 
Aahhh!wapi huo muda wa kukaa kijiweni nautoa wapi??

Nna uwezo kukaa ndani kutwa sijatoka mpk wananiambia najidai!

Huo muda wa kukaa kupiga stori vijiweni bora nilale aisee!!

Babu ananipenda sana sitaki nimuumize!
Tena wewe tayari una kidemu chako!!
Mi staki[emoji125]
Ahhh!

Wakiona hauchangamani nao lazima waseme tu si unajua watu walivyo na maneno.

Endelea kung'ang'ania babu babu wakati kuwa na Plan B ni vizuri sana! Mfano simu unachaji kwa umeme..ukiwa mbali na umeme plan b yake ni power bank!

Shituka mrembo acha roho mbaya..unataka tu babu afaidi.
 
Ahhh!

Wakiona hauchangamani nao lazima waseme tu si unajua watu walivyo na maneno.

Endelea kung'ang'ania babu babu wakati kuwa na Plan B ni vizuri sana! Mfano simu unachaji kwa umeme..ukiwa mbali na umeme plan b yake ni power bank!

Shituka mrembo acha roho mbaya..unataka tu babu afaidi.
Sijali wala nini...!!!!shauri yao wenyewe kwanza wananiogopa hao mtaani!

walionizoea ni wale wanaonifahamu utoto wanhu!

[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] Plan B sina haja nayo,babu yuko kamili kila idara!
 
Umeandika jambo la msingi sana....isipokuwa watagoma kukuelewa kwa kuwa wameshachagua kuwa sex machine...na vichwa vyao vimezama kwenye ubunifu wa kumfikisha mwanamke kileleni na sio kuufikisha uchumi wake kileleni.....habari zinazowavutia ni madawa ya kumfanya ashinde kutwa nzima kwenye kifua cha mwanamke....na sio habari za kiuwekezaji......
 
Umeandika jambo la msingi sana....isipokuwa watagoma kukuelewa kwa kuwa wameshachagua kuwa sex machine...na vichwa vyao vimezama kwenye ubunifu wa kumfikisha mwanamke kileleni na sio kuufikisha uchumi wake kileleni.....habari zinazowavutia ni madawa ya kumfanya ashinde kutwa nzima kwenye kifua cha mwanamke....na sio habari za kiuwekezaji......
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] unanikosha sana babu!
 
Umeandika jambo la msingi sana....isipokuwa watagoma kukuelewa kwa kuwa wameshachagua kuwa sex machine...na vichwa vyao vimezama kwenye ubunifu wa kumfikisha mwanamke kileleni na sio kuufikisha uchumi wake kileleni.....habari zinazowavutia ni madawa ya kumfanya ashinde kutwa nzima kwenye kifua cha mwanamke....na sio habari za kiuwekezaji......
Well said brother!

Wachache wataelewa Mkuu!

Siku hizi vijana tuko busy kutafuta mbinu mpya za kumfikisha mwanamke kileleni[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Na nimegundua bandiko nzuri lenye Ujumbe watu wanalipita pembeni.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] unanikosha sana babu!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Amegusa penyewe.

Babu yuko hivyo nini? Yuko busy kugundua jinsi ya kukupeleka Kilimanjaro kuliko kupambana naaisha.
 
Sijali wala nini...!!!!shauri yao wenyewe kwanza wananiogopa hao mtaani!

walionizoea ni wale wanaonifahamu utoto wanhu!

[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] Plan B sina haja nayo,babu yuko kamili kila idara!
Siyo mbaya sana!

But usimfanye sex machine kama alivyosema..Kikulacho!

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Amegusa penyewe.

Babu yuko hivyo nini? Yuko busy kugundua jinsi ya kukupeleka Kilimanjaro kuliko kupambana naaisha.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] aiseeehhh!

Babu anapiga kazi balaa...!
ili mjukuu nisimtose nkakimbilia kwa vijana nyie so ana hustle huyo kinomanoma!

Yuko vizuri both sides,kazi na pale kati.....!!
 
Back
Top Bottom