Pini ni nooooma!

Pini ni nooooma!

Jonogomero

Member
Joined
Feb 8, 2012
Posts
99
Reaction score
27
Kwa kweli katika maisha kuna vitu vidogo sana lakini vinaumiza saaaaana moyo, na vinatoa maumivu makali sana. Kama unabisha JICHOME NA PINI KWENYE MAKALIO uone maumivu yake
 
Kwa kweli katika maisha kuna vitu vidogo sana lakini vinaumiza saaaaana moyo, na vinatoa maumivu makali sana. Kama unabisha JICHOME NA PINI KWENYE MAKALIO uone maumivu yake

Haya kila la kheri, jaribu halafu kesho tusikie 'si riziki' mmmh.
 
Nimejichoma mbona sisikii maumivu? We differ in sensory receptors
 
Back
Top Bottom