Pinda na umiliki wa Sumry Express | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda na umiliki wa Sumry Express

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by franktemu123, Jun 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. franktemu123

    franktemu123 JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 60
    Wanajmvi huyu jamaa kwa nje anaonekana msafi kiundani ni mchafu kupitiliza toka aukwae u-PM amekomaa kuchota pesa zetu na kuzipeleka kwenye SUMRY EXPRESS na sasa wameona kama wanashtukiwa wamenunua kampuni ya MBEYA EXPRESS kupotezea.

    Hebu cheki ule Uwanja wa ndege MPANDA ulivyotengenezwa fasta. Pia, alitaka Yambesi awe Katibu mkuu kiongozi kwa sababu wanatoka wote RUKWA mzee Luhanjo akamzidi kete kwa kumpendekeza best yake mzee OMBENI. Kuweni makini na huyu mtu nje anajifanya anamwaga chozi kumbe fisadi kiaina.

    Zaidi anajidai anapigia debe kilimo kwanza kumbe ndo anapofisadi kuanzia Matreka,Mbolea etc.......MKUU TUMEKUSHTUKIA
     
  2. d

    double bb Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumekusikia!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Imekaa kiudaku zaidi!
     
  4. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Laiti majungu yangekua mtaji...!
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mmh kaazi kweli kweli.
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inawezana ikwa kweli ndani ya CCM hamna msafi!
     
  7. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    evidence wapi ili tuamini unachosema
     
  8. A

    Alfred Ngowi Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka umetumwa na yule bwana aliejiuzulu. Poleni sana kwa jitihada zenu za kupakaa maji taka kila mtu.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,586
    Likes Received: 2,917
    Trophy Points: 280
    CCM inawezekana kabisa kwani CCM na wanachama wake ni zaidi ya tunavyowafahamu.
     
  10. A

    Alfred Ngowi Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana vipi bila ushahidi kaka, mbona mpika majungu ivo wewe??? administrator unaachaje wapika majungu kutawala JF badala ya great thinkers??? Fanyia kazi hii.
     
  11. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,105
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tumesubu,
    tumeweza na
    tunasonga mbelee
    umenikumbusha kitu hiki
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,746
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Eti ni kweli mwenyekiti wenu anamiliki ile night club ya kuharibu maadili ya watanzania
     
  13. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Samahani, hivi Yule bibi kiroboto kule mjengoni anadaiwa kumiliki mabasi gani vile? Naomba kukumbushwa
     
  14. franktemu123

    franktemu123 JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 60
    Wadau mnataka evidence ya Risiti/Mkataba ulioandikwa jina/saini yake au? yaani unafikiri yeye ni mjinga kiasi hicho? lengo la kuandika hapa ni watu wajue na wenye uwezo wa kuchimba zaidi afanye hivyo usitegemee mtu mmoja awe na habari complete. uliona wapi hiyo. Sijatumwa na mtu mimi ni mwananchi mwenye uchungu na nchi yangu na jinsi pesa/rasilimali zinavyoliwa na wajanja wachache
     
  15. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    wote wazushi
     
  16. A

    Alfred Ngowi Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana JF bila ushahidi humu tunaona ni majungu tu, ndio maana wadau tunakwambia ulete ushahidi kama huna basi habari yako ni porojo.
     
  17. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 817
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    We kenge kweli! Kwani nani amekwambia sifa ya uongozi bora ni kuwa masikini...kama amepata kiuhalali wewe inakuuma nini?
     
  18. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Mh! Mungu anisamehe lakini PINDA ni msafi jamani kwanini mnapenda kuzulia watu mambo? simjui hanijui lakini huyu baba MNAMUONEA !
     
  19. franktemu123

    franktemu123 JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 60
    [QKwa hili ulitaka nije na ushahidi gani Mkuu? labda unisaidie huenda mimi sijui!!! Hivi unaweza kupata usahidi wa kung'amua uozo wa PM aliye madarakani ukiwa mwananchi wa kawaida kama mimi... Nia yangu kuandika hapa ni kuwaahabarisha wenye uwezo kunizidi(esp. wabunge baadhi CCM na upinzani kupekua zaidi kule TRA na kwenye Benki akaunti za SUMRY kujua ukweli zaidi PCCB wafanye uchunguzi otherwise waTZ mkizidi kulalama bila kuchukua hatua mtaendelea kutozwa kodi kibao kila sehemu kuanzia kwenye mishahara yenu (PAYE), kwenye mafuta(road fund), kwenye bidhaa ndogo ndogo mnazonunua.
    POINT YANGU hapa ni kuwa viongozi wasiwe wanafiki kujidai wanataka kutenganisha biashara na siasa huo niliokupa ni mfano wa Kiongozi aliye madarakani na ni mfanyabiashara nguli alizopata kwa jasho la watanzania.huku akituabia benki ana milioni 25 (Tsh.) tu ambazo kwa sasa huwezi kupata TOYOTA COASTER ya mtumba.
     
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kina Maige wanaendelea nini?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...